[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
Mega giờ chiến đc ko vậy các bác, em định chiến Mega 1 thời gian, Pix đang có loạn ko dám chiến tiếp

tất nhiên là được nếu bạn có lòng huhu mỗi tội đang load hơi bị khìn thôi bác 5tin gõ như computer kìa aaaaaa

tất nhiên là được nếu bạn có lòng huhu mỗi tội đang load hơi bị khìn thôi bác 5tin gõ như computer kìa aaaaaa
Bác 5Tin là pro của Mega mà, đúng là 1 cao thủ đầu mưng mủ, ước gì mình bằng 1 nửa của anh ấy

Các bác cho hỏi là lúc nào thì mega nó mới reset acc để pay tiền vào thứ 3 z..từ thứ 7 thì tớ đã dc 4.5$..hí hửng tưởng dc pay..nhưng vào Statistics thì thấy this week 1734 và last week là 2818 code..thế là t3 ko dc pay hả mọi ng..đó jo toàn pix mới wa mega mà đã gặp ch này rồi :((

Lâu không gõ thằng này, sao mà nay nó ra code chậm dữ vậy bà con

ừa đang mất cân bằng rồi ko biết cuối tuần này pay có ngon được không đây

cho em hỏi thăm là em chọn payment cho mega là paypal thay vì LR có đc ko ạ ?

cho em hỏi thăm là mega có phân biệt chữ hoa chu thường ko ạ?gõ chữ thường hết có sao ko ạ?

hiện tại load 7 id may ra mới ổn các bạn nhé nó đang baned rất mạnh tay vì là cuối ngày pay đó :D

cho em hỏi thăm là em chọn payment cho mega là paypal thay vì LR có đc ko ạ ?

phần đăng kí bạn chọn paypal cũng được lr cũng được nhưng đã chọn rồi ko chọn lại được

chỉ có Western Union mới thay đổi được thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week