[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
đừng thấy có soft mới thì ném gạch soft XD nhé mình gõ 1 tuần nay ko kick out 1 cai nào chứ đừng nói ban lâu lắm bị rule thường là do hàng xóm dowload làm mạng ko ổn định

đúng thế soft XD là vô đôi :binhsua06:

tình hình ko ổn load chậm rõ rệt hôm trước thường gõ 3 id rồi 4 hôm qua 6 hôm nay 7 id mà vẫn chưa lên được speed 20 huhuhu

=)) tôi gõ gần 50$ tuần này rồi có sao đâu chỉ có điều h khá đông người tham gia mega load chậm thấy rõ theo ngày tình hình nó sẽ thắt chặt an ninh ban thẳng tay với id nào làm không cẩn thận bà con chăm chỉ cẩn thận nhé

cho mình hỏi tí , mình Delete code invite của acc main coi như hủy group , vậy mấy acc phụ của mình tiền có về túi ko vậy , mình xóa code invite vì lỡ tạo acc main với acc phụ chung túi LR ><!

để hết tuần tạo lại G khác có sao đâu bạn tiền ref 1 tuần đáng nhiêu đâu về hay ko thì còn hên xui lắm

ủa các bạn vô trang chủ protyper được, còn trang megatypers ko vô được àk

=)) tôi gõ gần 50$ tuần này rồi có sao đâu chỉ có điều h khá đông người tham gia mega load chậm thấy rõ theo ngày tình hình nó sẽ thắt chặt an ninh ban thẳng tay với id nào làm không cẩn thận bà con chăm chỉ cẩn thận nhé
chuẩn ? vô cùng đồng ý với pác :binhsua01:

không phải , cái tiền ref mình ko cần nữa , vấn đề là mình quên đọc kỹ hướng dẫn ở trang [1] , lỡ tạo nhầm sub acc với main acc xài chung hết ví LR, giờ mình đã xóa bỏ code invite của main acc , nên ko biết tiền của sub acc có về được ví hay không :binhsua76:

server mega,pro sắp chịu hết nổi bão reg nick,chuẩn bị chiến dịch giống pix.......loading.........rule.......ban forever

:binhsua06: ngày ấy đến ta đánh sập mega
tớ là tớ thích bạn rồi đó... ngon thì cứ ra code cho mình gõ... giỏi thì cứ ban đi =)) =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week