[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
:binhsua04: euro cái đã - cạp sau haaa - bọn tây đi tham gia hết euro nên là chắc không có code cạp cạp rồi .... thui chịu khó chờ đợi vậy nào :binhsua04:

mình gõ suốt 1 chữ. mà mình học cách gõ của 1 bạn trên web nay này. cứ thế là mình gõ thôi. ai ngờ lại thế này
http://daotheanh.weebly.com/
giờ nó update luật nghiêm rồi,có những captcha buộc phải gõ đủ 2 chữ thì nó mới chấp nhận,ko thì cho gõ lại recaptcha mà vẫn sai thì -Rule,vụ recaptcha dễ bị forever lắm nhá
mega sắp thành qlink về tốc độ load rùi:((

Nãy giờ gõ soft asian cứ tự nhiên bị tắt ngang, thế là sao nhỉ, có bác nào bị ko ?:binhsua09:

có ai đánh đựoc ko , toàn loading vậy trời , 15 acc speed 10
vào web cũng loading luôn

soft Tiaien , win7 version 2in1 FIX 5
có ai bị banned ko vậy, vừa bị banned 5 acc, 3 acc kickout, loading cũng bị banned .bó tay
BÀ mẹ nó:binhsua137:

Last edited by a moderator:
BẠN DÙNG SOFT NÀO VẬY
mình xài sòtt TIAIEN vừa bị banned thêm 2 acc , tong cong toi nay bi banned 7acc , ko bít vì sao, gõ đúng luật vẫn bị banned
:binhsua122:

Thường bị out soft hình như là do bạn gõ nhanh quá + cpu nó load full.
Mình cũng hay bị out hoài chưa khi nào gõ được hơn 1h mà ko bị out :binhsua37:
Hôm nay ngồi canh me, thấy nó load 96 - 97% thì gõ chậm lại và làm hơn 2tiếng chưa thấy out soft :binhsua115:

mấy bác bên fix sao qua đây nhĩ, lộn box các bác ơi!

sao lại lộn BOX , cũng dân cạp MEGA mừ

tối qua đến giờ có ai đánh soft TIAIEN FIX 5 2IN1 ko vậy
mình xài win7 log 15 acc speed 14 , ko hỉu vì sao loading vô đối luôn, kết quả là bị banned 11 acc, tổ cha thằng MEGA
:binhsua137: mất toi 20 USD toàn acc dưới 3USD
có ai bị như mình ko

Mega có siêu nhân ak, 15 acc ghê thật. Log như vậy không band cũng uổng. Log khoảng 3,4,5 acc là được rồi bạn ơi.

Mega có siêu nhân ak, 15 acc ghê thật. Log như vậy không band cũng uổng. Log khoảng 3,4,5 acc là được rồi bạn ơi.

Ẹc Ẹc, mỗi code có 15s để gõ à, log 15 ac, ghê quá, banned 11 ac là giỏi lắm rồi. Cố gắng tiễn 15 em đi luôn là Bờ Rồ lắm. Giỡn thôi, hehe

ai chỉ mình cách viết thư cho nó gỡ ban cái , bị banned vĩnh viễn khi tài khoản có 5.973 $ ( 3$ tuần tuần trước nữa nó không rs , thấy bảo gõ lên 6$ nó pay ) .

Ai chỉ được 50-50 nè :binhsua144:

sao lại lộn BOX , cũng dân cạp MEGA mừ

tối qua đến giờ có ai đánh soft TIAIEN FIX 5 2IN1 ko vậy
mình xài win7 log 15 acc speed 14 , ko hỉu vì sao loading vô đối luôn, kết quả là bị banned 11 acc, tổ cha thằng MEGA
:binhsua137: mất toi 20 USD toàn acc dưới 3USD
có ai bị như mình ko
đúng là PRO MEGA.
Bác log nhiều vậy sao oánh cho kip, ban hết là đúng rồi. Nhưng chắc là ban tạm thời thôi , mong như vậy.

SAX pro gì đâu, nó loading vô đối luôn nè , loading nên mình mới add 15 acc chứ, speed mình co 25 à
bạn dùng sòtt gì vậy, bạn đánh mấy acc speed ra sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week