[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
chậm quá...............
Log mấy acc bây giờ mấy bác ơi.

7 id speed 21 chậm hơn bt log 4 id là gõ được rồi đúng là dang xuống cấp chắc nó sẽ lại main 1 lần rồi update thêm code ko lo hehe nó dang làm ăn được

Hiện nay load 5 acc với soft tiaien, tốc độ khá chậm, phải đợi code load lâu. Ko biết các pro bây giờ gõ soft xd thì tốc độ ntn và cần bao nhiu acc?

>3$ thì cũng hên xui à, gửi mail cho nó unban đi
Thích cạp mega ở chỗ cứ gần tới t3 là lại nước rút để kiếm tiền cho nó pay luôn :binhsua16:

>3$ thì cũng hên xui à, gửi mail cho nó unban đi
Thích cạp mega ở chỗ cứ gần tới t3 là lại nước rút để kiếm tiền cho nó pay luôn :binhsua16:

em bị ban 2 ACC toàn >5$ nó mà ko Pay chắc ngồi tự kỉ mất. hix hix. bác hướng dẫn em cách gửi mail giải ban cái bác

cho mình xin hỏi :
1. Mình tạo acc main trên máy tiệm để lấy invite code rồi mình ở nhà tạo 1 số acc phụ để làm , như vậy có sao không?
2. acc main và tất cả acc phụ mình dùng chung 1 ví LR , có sao không?
Ai biết trả lời giúp mình nha . Thanks first !!

cho mình xin hỏi :
1. Mình tạo acc main trên máy tiệm để lấy invite code rồi mình ở nhà tạo 1 số acc phụ để làm , như vậy có sao không?
2. acc main và tất cả acc phụ mình dùng chung 1 ví LR , có sao không?
Ai biết trả lời giúp mình nha . Thanks first !!

vào protypers.com tạo acc khỏi invi cho chắc ăn đi bạn , đừng ham hố cái 10% đó .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week