[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
đất chật người đông có lẽ rate cao nó câu được nhiều cá rồi đây là lúc nó thu lại

rate giảm rồi! sáng chiều pix, tối mega! zậy là sướng! hehe!

load chậm, rate cũ đã không kiếm nổi 1$/h, bây giờ giảm rate nửa

:binhsua16: sao tự nhiên muốn nghĩ capt quá

Last edited by a moderator:
hậu quả của việc quá nhiều người tham gia đây mà, ai cũng tuyển mem,tuyển ref, ai cũng muốn cắn 1 miếng vào trái táo khổng lồ này.
Và cuối cùng nó load ko nổi>>>>>>>>>>>>>>>>>nồi cơm của tất cả mọi người đã tiêu mất rồi........!!!!!!

hậu quả của việc quá nhiều người tham gia đây mà, ai cũng tuyển mem,tuyển ref, ai cũng muốn cắn 1 miếng vào trái táo khổng lồ này.
Và cuối cùng nó load ko nổi>>>>>>>>>>>>>>>>>nồi cơm của tất cả mọi người đã tiêu mất rồi........!!!!!!

ý bạn là sao ? , bạn nghỉ nó đi có khi nó lại tăng rate cho anh em cap đó =))

tiêu cực quá vậy bạn, bạn làm thì cũng nên cho người khác làm với chứ, kô lẽ kêu mọi người nghỉ hết để mình bạn làm.

Đã reset, ngồi hóng thôi.....
Mà sao nó ko giảm % ref nhỉ, tăng rate cho anh em tí cũng đỡ, giảm rate thế này nghe bộ nản hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week