[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
load chậm vãi, $$$$ đang lên giá mà khó kím quá, chắc do newbie tham chiến nhiều quá đây. Mega bây h như miếng mồi ngon ai cũng nhào vô xâu xé, rồi có ngày MEGA sẽ hạ rate và load chậm lại.
:binhsua04:

Ngày càng nhiều người làm thì price và speed sẽ giảm tỉ lệ nghịch thôi, định lý căn bản. Mong sao sau này rate nó đừng xuống thấp như thằng kolo hay speed đừng như thằng qlink là được rồi. Dạo này load chán kinh khủng

4acc sp 14, chiu k nổi, các bác thế nào?

Tối qua tớ lúc kia vừa làm vừa xem khai mạc euro thì speed ~ 13-14, sáng này thì 11~12 kéo 4 acc (không dám làm 5 vì sợ nó submit lâu quá rồi kick out luôn thì khốn). Bình thường làm 3 acc thì tốc độ TB của tớ k dưới 18, kỉu này hoài phải mua mì gói chống đói mùa euro:binhsua10:

bão pix tràn qua mega thì chấp nhận thôi mấy bác @.@.

từ lúc 1h00 đến giờ add 20 acc mà sped có 20
chán quá trời . soft taitien WIN7
bác chém nhẹ tay cho e nhờ ;))... bac gõ 20ac chắc bác gõ 1 chữ cái quá ;)) chứ 1 chữ bác cũng hook gõ nổi ...;))

3 acc làm đều hơn 3$ tí mà ko có con nào về :-s. Trong his thì đều hiện lên cả. Vào support nó mà ko thấy j? :binhsua04::binhsua04:
??? mới thứ 7 mà bác ;)) còn 3 ngày nữa mega mới reset mà.. nóng vội thế

:binhsua04: sao mọi người lại đổ bộ sang chiến mega nhiều vậy nhỉ - lag đến nỗi login cái nịck cũng lâu - lại về thời kỳ đồ đá rồi

sao mọi người lại đổ bộ sang chiến mega nhiều vậy nhỉ - lag đến nỗi login cái nịck cũng lâu - lại về thời kỳ đồ đá rồi
Hehe, tại vì cơ bản cái nào ngon thì người ta chiến thôi. Nhưng đông quá thì lại rơi vào trạng thái bão hòa, giờ buồn buồn muốn vào cap mà sợ ăn rule nữa. Sáng giờ bị kick quá nhiều rồi :binhsua17:
Mong 1 ngày mai tươi sáng
??? mới thứ 7 mà bác còn 3 ngày nữa mega mới reset mà.. nóng vội thế
3 ngày cuối mà dính ban forever là ngồi khóc luôn chứ cậu, ae đa số đua vào ngày chót mà

mega jo load chậm vãi lều :binhsua88: Ae ai làm nhiều tư vấn hộ giờ nào load nhanh nhanh cái.log nhiều acc thì sợ bị rule lắm,với lại làm chơi bời nên log ít acc cho nhanh pay thui

:binhsua37:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,410
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most viewed of week