[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
bạn xem lại cách gõ nhé . rule của nó là phân biệt hoa thường và gõ đủ 2 chữ hiện tại thì hiện tượng kick out giảm và thẳng tay rule nên cẩn thận nhé baned là uổng lắm đó !

gõ chữ thường từ trước đến giờ có rule đâu@@

Có cách nào gỡ cách gỡ unbaned trong mega không mấy pác[/QUOTE
gửi mail cho bọn nó theo mẫu trên trang này đi, tui vừa dược unban mấy acc đấy

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

mấy giờ mega reset các bác, em tranh thủ gõ đủ minpay

gõ chữ thường từ trước đến giờ có rule đâu@@

rule của nó là gõ phân biệt hoa thường newbie theo gót bạn này đến khi tiền không về ví lại loạn lên ko làm cẩn thận ngay từ đầu còn đâu mà bảo nó cẩn thận lại mình

MÌnh mới bắt đầu gõ Mega đc hơn 1 tuần nay nhưng do thời gian không có nhiều nên số lượng captcha cũng không lớn lắm. Trong Profile thì tuần trước mình chỉ đánh được 4nick mỗi nick tầm 2k4 và chưa đạt minpay,bây giờ thì cũng đã qua được minpay nhưng số captcha đã bắt đầu tính từ tuần mới.Các bạn cho mình hỏi nếu không đủ 4k captcha/tuần thì có đc pay không vậy?

MÌnh mới bắt đầu gõ Mega đc hơn 1 tuần nay nhưng do thời gian không có nhiều nên số lượng captcha cũng không lớn lắm. Trong Profile thì tuần trước mình chỉ đánh được 4nick mỗi nick tầm 2k4 và chưa đạt minpay,bây giờ thì cũng đã qua được minpay nhưng số captcha đã bắt đầu tính từ tuần mới.Các bạn cho mình hỏi nếu không đủ 4k captcha/tuần thì có đc pay không vậy?
may mắn thôi ;)) cứ đủ min pay là đc pay - chứ h phải đánh nhiều thì ăn nhiều - số lượng code còn phụ thuộc vào rate h làm việc nữa à =) thui cứ chăm chỉ cày là có tiền à

bác cho mình hỏi, sao mình thấy mỗi lần đến thứ 6 thì mọi người lại kêu reset code, wa thứ 3 thì gọi là reset $ và $ về, sẵn tiện hôm nay là t6 bác gỡ rối giúp mình lun
làm sao để bít đã reset code, ( còn reset $ thì thôi ... :binhsua35:)

loading..... toàn tập,... hồi hộp chờ đợi thứ 3 tới nào, mấy hôm nay chắc các pro chiến mạnh lắm thì phải, load chậm kinh :D

Mega cũng có ngày load chậm à. Điềm báo đã tới ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week