[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Thông báo Megatypers tuần này vừa chốt điểm xong nhé ( hiện dòng màu vàng):)

oh , bạn là pro fes so nol trong offer đây mà,lần đầu tiên mình với bạn mình làm off,xem hướng dẫn làm off của bạn ngày này qua tháng khác :) nhưng vẫn ko làm được con off nào ^^,rất rất hâm mộ bạn :)

Không ngờ trong đây cũng có người biết mình ^^ Hehe hết thời rồi bạn Giờ capt lẻ tẻ kiếm vài lúa sống qua ngày thôi :D

Không ngờ trong đây cũng có người biết mình ^^ Hehe hết thời rồi bạn Giờ capt lẻ tẻ kiếm vài lúa sống qua ngày thôi :D
con người ai ko có lúc có thời rồi có lúc hết thời,quan trọng bạn vẫn đọng lại niềm hâm mộ của mình với bạn,1 chàng trai miền nam nói giọng dễ thương :) hơi e ngại một chút ^^,tks bạn lúc đó :)

mấy bạn cho mình hỏi mình dùng soft bubuteam gõ mega mà load chậm lắm thấy nó submitting rất lâu. gõ 5 acc mà toàn speed 4-5. 1h đêm có ai bị chậm như vậy không

Ai giúp mình với trong chỗ thanh toán mình ghi nhầm là: "u49xxx" đáng lẽ phải là "U49xxx" giờ nó báo vậy
The payment for 3.1113$TC of 18/12/2013 03:16:06 PM - 5/4/2014 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your April 07, 2013 payment to your Perfect Money/Payza/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Perfect Money/Payza/PayPal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.

Vãi Mề gà, lại một bác lọt vào danh sách Random scam của nó :D.

P/S: Hiện tại nó đang check ref, mấy thím solo cẩn thận mất cả chì lẫn chài đó nha.

Megatypers đã pay cho tuần này rồi nhé các bạn::)

Ai giúp mình với trong chỗ thanh toán mình ghi nhầm là: "u49xxx" đáng lẽ phải là "U49xxx" giờ nó báo vậy
The payment for 3.1113$TC of 18/12/2013 03:16:06 PM - 5/4/2014 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your April 07, 2013 payment to your Perfect Money/Payza/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Perfect Money/Payza/PayPal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.
Bạn nhớ đc full name ( mục họ và tên ) lúc lập nick thì inbox mình, mình sẽ giúp bạn change đc Payment
Còn ko nhớ đc full name thì cầu nguyện thôi
Giờ TK chính xác còn ko lấy đc tiền nữa là TK sai
Mega nó chơi pay random mà , :confused:

bạn cứ reply lại nó,nếu số $ bạn gõ quá 3$ thì xác suất bạn change lại pm dễ dàng mà ko cần full tên :) còn dưới 3$ thì bạn phải nhớ đầy đủ nó mới cho change;),vaayjj nên cái nào ko đủ cứ gõ cho đủ sẽ ok

bạn cứ reply lại nó,nếu số $ bạn gõ quá 3$ thì xác suất bạn change lại pm dễ dàng mà ko cần full tên :) còn dưới 3$ thì bạn phải nhớ đầy đủ nó mới cho change;),vaayjj nên cái nào ko đủ cứ gõ cho đủ sẽ ok
bạn ấy đã gõ trên 3 $ rồi mà, :)
Thì nó mới có thể báo lỗi thanh toán đc chứ , :D

bạn ấy đã gõ trên 3 $ rồi mà, :)
Thì nó mới có thể báo lỗi thanh toán đc chứ , :D
khi gõ trên 3$ ,hệ thống báo lỗi là điều tất nhiên khi bạn điền sai nó mới báo vậy,vì vậy mà mới dễ change :)

Mình mới tham gia, tuần rồi chờ hoài ko thấy tiền về, đến cuối tuần ko báo lỗi gì mà nó báo payment completed mới đau chứ :confused:
Gửi ticket lên đòi 2 bữa nay rồi mà chưa thấy trả lời.
Dc cái tuần này thanh toán nhanh, hiện dòng màu vàng xong vài tiếng sau là tiền về luôn.

Mình mới tham gia, tuần rồi chờ hoài ko thấy tiền về, đến cuối tuần ko báo lỗi gì mà nó báo payment completed mới đau chứ :confused:
Gửi ticket lên đòi 2 bữa nay rồi mà chưa thấy trả lời.
Dc cái tuần này thanh toán nhanh, hiện dòng màu vàng xong vài tiếng sau là tiền về luôn.
bạn cho mình hỏi bạn dùng soft j vậy, thường gõ vào mấy h load tốt hả bạn

5 account complet từ tuần trước mà tuần này Process rồi vẫn chưa thấy có tiền trong PM. nản mega..

các cậu sao vậy ?
mem tớ làm vẫn về đều đều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,400
172,488
Latest member
kubetnyc

Most discussed of week

Most discussed of week