[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

bạn cho mình hỏi bạn dùng soft j vậy, thường gõ vào mấy h load tốt hả bạn
Mình dùng soft xd, chủ yếu thấy từ đêm đến khoảng 7h sáng rate cao với load cũng tốt thôi, ban ngày rate thấp quá rảnh thì vô làm tí chứ ko ham lắm.

sao cứ hiện khung màu vàng hoài vậy trời ? biết chừng nào mới được thanh toán @@

Dạo này mem solo hay bị vấn đề thanh toán quá, :(
Chứ group lớn như danhmay24h của anh mình thì ko thấy bị vấn đề gì, tiền cứ về đều
Đúng rồi đó, cứ làm cho group danhmay24h thì tiền các bạn sẽ nhận được đều đều. Mặc dù thiệt hơn một tý nhưng sẽ được lợi nhiều mặt :)
site của anh ấy đây, các bạn vào tham khảo:);)
http://www.danhmay24h.com/

Last edited:
Mega hình như bị khùng rồi, mới nhận affiliate & số tiền gần gấp...3 lần:D
Tiền đã vào ví, ko biết có bị lấy lại nữa ko:rolleyes:
Trước mình cũng có lần bị như vậy. Sau đó gõ tiếp một thời gian thì thấy trả thiếu tiền, đòi mãi không được. Lúc đó mới suy đoán là nó trừ số trả dư lần trước (tính toán thấy chính xác luôn) :). Cho nên đừng mong nó quên, chỉ có trả thiếu chứ hầu như không có trả thừa.:)
Muốn làm tiếp mà nó vẫn trả đầy đủ thì tốt nhất lập acc mới, PM mới, nói chung mới hết:):oops:

mấy bạn cho hỏi gõ bằng soft j để nó load nhanh được vậy nhỉ
DÙNG SOFT ASIAN

Chi tiết tại đây

Last edited:
Thông báo, Megatypers đã pay tiếp cho tuần mới rồi nhé các bạn:)

Megatypers đã chốt điểm thanh toán tiền ref nhé, anh em vui vẻ làm đi:)
ref mega.png

Megatypers đã chốt điểm thanh toán tiền ref nhé, anh em vui vẻ làm đi:)
View attachment 29875
Thấy anh trai nói ref về tổng mấy group đc 8 triệu , :)
Zô comment chúc mừng :D
Tiền em cũng về lẻ tẻ rồi, mấy mem chưa báo hết nên em cũng chưa check đc nó pay đủ chưa , :oops:

Last edited:
mega sao dạo này làm bi kick out mãi vậy ngày này cũng bị . ma giờ k vao mở khóa được nữa trang của nó bi đóng rồi .. cac bạn làm soft nào mà load nhanh vậy chỉ mình với đi

Last edited:
:)Megatypers lại vừa Pay thêm 1 lần nữa, như vậy là 2 lần liên tiếp luôn nhé. Bạn nào thấy còn thiếu thì vào kiểm tra xem đã đủ chưa nhé

:)Megatypers lại vừa Pay thêm 1 lần nữa, như vậy là 2 lần liên tiếp luôn nhé. Bạn nào thấy còn thiếu thì vào kiểm tra xem đã đủ chưa nhé

ông anh nhiều reg quá. vậy có biết mega nó pay cho acc nào không nhi ??

sao chúng ta k ticket yêu cầu nó ghi rõ thanh toán này cho id tên gì. cho dễ quản lý ta ??

ông anh nhiều reg quá. vậy có biết mega nó pay cho acc nào không nhi ??

sao chúng ta k ticket yêu cầu nó ghi rõ thanh toán này cho id tên gì. cho dễ quản lý ta ??
Rất đơn giản thôi đâu cần rõ cho từng ID, cứ vào ID nào đc pay thì ghi ra, cộng tổng lại so với số tiền đc Pay là chuẩn (xem ngay khi megatypers chốt điểm màu vàng nhé):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week