[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Mega đã up lại rate. Các bro vào trang chủ xem chi tiết nhé :D. Tình trạng lỗi đã hết từ lúc 2h sáng nay. :)

Mega đã up lại rate. Các bro vào trang chủ xem chi tiết nhé :D. Tình trạng lỗi đã hết từ lúc 2h sáng nay. :)
đọc comment của bạn nên vào xem thử,nhìn rate mà cảm giác cứ như.....

Tối hôm qua, mình log vào kiểm tra acc thì Mình thấy bị change Uxxx
Ai biết có thể change lại giúp mình đc không. Khoảng 4acc
Bị change PM ? chỉ có thể change khi họ có info của bạn thôi mà ( full name lúc lập nick )
Nếu bạn nhớ đc full name thì inbox mình đưa mẫu ticket cho gửi support nó ( với điều kiện acc chưa reset chứ nay thứ 2 rồi thấy cũng hơi phiêu ) vì dạo này Mega trả lời vé rất chậm, cả unban cũng đang ngâm , :confused:

ọc ọc.. nay bị hack nữa ah
Bị change PM ? chỉ có thể change khi họ có info của bạn thôi mà ( full name lúc lập nick )
Nếu bạn nhớ đc full name thì inbox mình đưa mẫu ticket cho gửi support nó ( với điều kiện acc chưa reset chứ nay thứ 2 rồi thấy cũng hơi phiêu ) vì dạo này Mega trả lời vé rất chậm, cả unban cũng đang ngâm , :confused:
Uh... Vì mình thì lâu lâu mới đánh, mà tuần này sắp đủ min pay rồi, tự nhiên log vào thấy U khác nên hoảng, chưa dám đánh tiếp..

Uh... Vì mình thì lâu lâu mới đánh, mà tuần này sắp đủ min pay rồi, tự nhiên log vào thấy U khác nên hoảng, chưa dám đánh tiếp..
PM vẫn bị change cơ à bạn, nếu không nhầm phải có họ tên đầy đủ khi lập acc mới supost xin change được mà? Chứ bình thường làm sao change được, không giống thời của LR.

Khi reg bạn đặt pass khó và dài 20-30 ký tự thì thánh hack cũng bó tay. Đặt pass ngắn dễ bị hack lắm.

Khi reg bạn đặt pass khó và dài 20-30 ký tự thì thánh hack cũng bó tay. Đặt pass ngắn dễ bị hack lắm.
Mega biết pass cũng không hack được đâu bạn nhé:)

Cũng thông báo cho anh em tim vui luôn, đó là Megatypers đã pay cho tuần này rồi nhé, vào nhận tiền tiêu đi thôi

Cho mình hỏi sao mình đăng ký acc ref, đã lấy invite của acc chủ rồi mà trong acc chủ ko hiện ref nhỉ. Lúc trước add dc 6 acc ref xong ko add thêm dc nữa. Đã thử add mấy acc từ nhiều ngày trước rồi mà vẫn ko hiên trong acc chủ.

2 Hum nay mega load 24/24 không cần mua bootpacks quá tuyệt vời, kể cả rate lúc 0.9 thì 3 id vẫn full speed

Trước làm bên CT làm đem rate 1.5, gõ code bác sỹ bừa tùm lum 1500 cái tính gần đúng =)), giờ thì rate bèo với ăn gian nhiều quá, load thì thê thảm luôn

có thấy cái nào 0,9$ đâu ta:confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week