[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

:confused: ngày nào cũng tìm cái này cái kia để unban hay lỗi gì đó bạn ko thấy mệt sao:) mem mega may mắn thật :)
ko bạn, mình gửi ticket trong 1 nốt nhạc ấy mà, =))
Chỉ 1 vài giây xong 1 lố ticket luôn rồi đợi nó trả lời thôi, 1 chút thời gian gỡ đc bao nhiêu tiền cho họ
Mình thấy vui nhiều hơn
Mega load chậm lắm, muốn nhanh phải mua gói load, mà mua gói đó lại trừ tiền 0,015 $, gõ nhanh đc có 15ph/ 1 acc
Kết quả là chẳng đc bao nhiêu, lập thêm nick mà làm , riseofdark ạh

Last edited:
có bác nào từng bị kick hoài khi gõ soft chưa?Chiều nay mình gõ trên soft XĐ tích vào để gõ là hiện status kick trên soft,login vào web gõ bình thường,gõ được 1 lát lại ăn kick,trong khi gõ rất cẩn thận chính xác :oops:

Thông báo Megatypers đã Pay nhé các bạn:)

Mọi người cho mình hỏi chút. Mega bắt đầu pay vào thứ 3 mà hum nay thứ 6 acc của mình nó vẫn k có thấy hiện lên khung màu vàng báo đang pay. Như vậy có sao k vậy ??

Attachments

134 KB · Views: 54
Mọi người cho mình hỏi chút. Mega bắt đầu pay vào thứ 3 mà hum nay thứ 6 acc của mình nó vẫn k có thấy hiện lên khung màu vàng báo đang pay. Như vậy có sao k vậy ??
Acc của bạn đủ 3 $ vào thời điểm nào vậy? Nếu trước 11h trưa thứ 2 thì nó mới có lệnh Pay trong tuần vào thứ 3 chứ sau 11h là ko đc Pay tuần đó
còn nếu đủ 3 $ trước 11h trưa thứ 2 ( giờ VN ) mà ko có dòng trạng thái be process thì là lỗi thanh toán, đợi tuần sau xem có reset ko
Còn nếu nó vẫn ko pay thì ticket cho nó pay, gần đây thanh toán nó hay bị lỗi lắm
Mà ticket mệt lắm, thấy vé Payment là nó cứ báo đang xử lý, unban thì 1 phát giải quyết luôn

Mình đã nhận rất nhiều mail của các bạn inbox nhờ đòi tiền Mega, hình như chiến lược pay chậm kiểu mới của Mega do cu cậu hết tiền
Có vé 19 ngày vẫn being processed đây
Và cũng có vài TK dù bị báo sai nhưng mình đã đòi thành công, tuy nhiên cũng khá vất vả khi phải chat qua chat lại với hệ thống support của nó tới cả chục sms cho 1 TK bị delay
Mình up luôn cả vé Payment đã đc giải quyết và thanh toán tiền cho mọi người xem để tiếp tục đợi đừng sốt ruột nha

Attachments

114.1 KB · Views: 47
    204.8 KB · Views: 50
Last edited:
Thanks bạn thachthao nha. Để t đợi thêm mấy hôm nữa xem thế nào. Nếu k thấy động tĩnh j thì b giúp mình vs nha. Mình mới làm cái này nên cũng chưa có rõ, gà mờ lắm, hic

Thanks bạn thachthao nha. Để t đợi thêm mấy hôm nữa xem thế nào. Nếu k thấy động tĩnh j thì b giúp mình vs nha. Mình mới làm cái này nên cũng chưa có rõ, gà mờ lắm, hic
Ok bạn, cần gì cứ inbox, mình giải quyết miễn phí hết
Nhưng unban thì nhanh chứ ticket đòi tiền khá là mệt mỏi và chờ đợi đấy, nếu phải đợi lâu đừng sốt ruột quá , ;)

chào cả nhà lâu quá ko vào 2pic mega gòi nhớ ghê, dạo này mega còn bá đạo hay có vấn đề gì ko nhỉ?:)
p/s bác nào add yahoo mình thì cho mình bít lý do nhé mấy bác :confused:

chào cả nhà lâu quá ko vào 2pic mega gòi nhớ ghê, dạo này mega còn bá đạo hay có vấn đề gì ko nhỉ?:)
p/s bác nào add yahoo mình thì cho mình bít lý do nhé mấy bác :confused:
Chào chủ thread, tình hình Mega giờ rate thấp khủng và Pay cực kỳ bá đạo
Lâu lâu Mega nó lôi 1 lô nick ra random thì phải, thích thì Pay ko thích thì để đó, :confused:

Last edited:
Megatypers đã chốt điểm (hiện dòng màu vàng của tuần mới nhé các bạn)

Chào chủ thread, tình hình Mega giờ rate thấp khủng và Pay cực kỳ bá đạo
Lâu lâu Mega nó lôi 1 lô nick ra random, thích thì Pay ko thích thì để đó, :confused:

mega giờ chơi kỳ thế :confused:, dạo này ko làm nên ko có ticket chửi lộn với nó gòi hôm nào rãnh chửi nó mới dc, làm ăn gì mà kỳ thiệt :mad:

Mình đã nhận rất nhiều mail của các bạn inbox nhờ đòi tiền Mega, hình như chiến lược pay chậm kiểu mới của Mega do cu cậu hết tiền
Có vé 19 ngày vẫn being processed đây
Và cũng có vài TK dù bị báo sai nhưng mình đã đòi thành công, tuy nhiên cũng khá vất vả khi phải chat qua chat lại với hệ thống support của nó tới cả chục sms cho 1 TK bị delay
Mình up luôn cả vé Payment đã đc giải quyết và thanh toán tiền cho mọi người xem để tiếp tục đợi đừng sốt ruột nha
View attachment 29217View attachment 29218
Thachthao ơi, việc nó chốt điểm màu vàng không có nghia là nó chưa trả tiền em nhé, Nó trả tiền trước rồi mới Reset xong mà. như tuần vừa rồi là trả vào 03/04 mà em. Tiền nó pay trước khi Reset mà đâu phải nó hết tiền, mà quá đông người làm nên trả tiền trước và xử lý pay về lịch sử (màu xanh sau). Các bạn nên kiểm tra tiền trong U khi nó chốt điểm (hiện dòng màu vàng) sau 24h - 48 là thấy tiền:)

Thachthao ơi, việc nó chốt điểm màu vàng không có nghia là nó chưa trả tiền em nhé, Nó trả tiền trước rồi mới Reset xong mà. như tuần vừa rồi là trả vào 03/04 mà em. Tiền nó pay trước khi Reset mà đâu phải nó hết tiền, mà quá đông người làm nên trả tiền trước và xử lý pay về lịch sử (màu xanh sau).:)
Hi anh
Em nói mấy cái nick mà nó ko reset vàng, ko complete
Cứ để nguyên tiền trong balance đó anh, dù các Mem forum mình đã gõ lên tới gần 5 $ rồi
Và TK PM hoàn toàn chính xác nhưng nó lại báo sai rồi ko PAy, vụ này chính em cũng bị và đòi đc rồi
em đang xử lý gần 20 nick Mega ko đc Pay của Mem forum nè, mà nó cứ báo đang giải quyết (em có up ảnh rùi đó ạh) :)
Chẳng hiểu sao nhưng gần đây sau vụ quỵt nhóm ( anh có bị 1 lần ko Pay nguyên 1 tuần đấy ạh )
giờ nó nhắm vào Mem lẻ hay sao ấy, em thấy mấy Mem làm solo hay bị chứ ko thấy Group to kêu nữa

Mega giờ làm trên soft nào mà không bị kick vậy
thachthao ?
Đang tính chỉ thằng em nó làm

Hi anh
Em nói mấy cái nick mà nó ko reset vàng, ko complete
Cứ để nguyên tiền trong balance đó anh, dù các Mem forum mình đã gõ lên tới gần 5 $ rồi
Và TK PM hoàn toàn chính xác nhưng nó lại báo sai rồi ko PAy, vụ này chính em cũng bị và đòi đc rồi
em đang xử lý gần 20 nick Mega ko đc Pay của Mem forum nè, mà nó cứ báo đang giải quyết (em có up ảnh rùi đó ạh) :)
Chẳng hiểu sao nhưng gần đây sau vụ quỵt nhóm ( anh có bị 1 lần ko Pay nguyên 1 tuần đấy ạh )
giờ nó nhắm vào Mem lẻ hay sao ấy, em thấy mấy Mem làm solo hay bị chứ ko thấy Group to kêu nữa
Em xem tài khoản bị bao nhiêu ngày rồi? nếu tren 15 ngày thì mới cần suppost em ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week