[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Tin vui cho thành viên làm Megatypers: Đã có tiền của dự án Megatypers tuần này rồi nhé các bạn:)
bác cho hỏi sao dạo này làm mega trên xd submit lâu quá vậy ?

bác cho hỏi sao dạo này làm mega trên xd submit lâu quá vậy ?
Ban ngày thi mua gói load nhanh la nó load suốt mà. Còn khi không mua đc gói Load nhanh thì nó mới chậm, phần mềm nào chẳng như vậy? XUAN DUC mà con kêu thì phân mềm khác làm sao làm được:)

Ban ngày thi mua gói load nhanh la nó load suốt mà. Còn khi không mua đc gói Load nhanh thì nó mới chậm, phần mềm nào chẳng như vậy? XUAN DUC mà con kêu thì phân mềm khác làm sao làm được:)
load cũng không chậm lắm nhưng mà submit lâu lắm ,mà trên soft xd thì mua gói load nhanh thế nào bác?

load cũng không chậm lắm nhưng mà submit lâu lắm ,mà trên soft xd thì mua gói load nhanh thế nào bác?
Bạn chịu khó đăng nhập ID vào www.megatypers.com để mua rồi add phần mềm gõ nhé. đã mua rồi thì sao mà chậm được:)

bác nào biết lỗi này là gì hok zậy :Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 19-03-2014 06:10:09 PM Server Time. hok hiểu lý do kick là gì lun @_@

bác nào biết lỗi này là gì hok zậy :Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 19-03-2014 06:10:09 PM Server Time. hok hiểu lý do kick là gì lun @_@
Kick 10 phút đó bạn, lỗi chung chung này thường do gõ sai nhiều hoặc time out

Kick 10 phút đó bạn, lỗi chung chung này thường do gõ sai nhiều hoặc time out
:)Đó là gõ ẩu, gõ thiếu chữ, tạo rác, vì vi phạm ít nên nó thông báo, chứ lỗi này lần 2 là nó khóa không cách nào mở lại được đâu

mega tối load được ko các bác :D

gặp kick out liên tục và có thêm lỗi mới@@,"there was a problem with your credentials, pls contact sp", rate giảm vấn đề cũng nhiều mệt phết

các bác cho e hỏi tình hình load nhanh nhất tầm mấy h vậy? mà có phải fake ip qua us nó load nhanh hơn k :!

có nghĩa là cứ để ip mình hả? mà tầm mấy h làm load nhanh nhất thế các bác :)

có nghĩa là cứ để ip mình hả? mà tầm mấy h làm load nhanh nhất thế các bác :)
vâng :) em nói 1 câu mà bác hiểu rồi,hồi đó em cũng hỏi người ta i như bác,nhưng ác cái em nghĩ người ta nói ip us ko chạy nhanh,em lấy proxy vietnam log vào hay indonesia gì đó,chứ ko như bác ^^.giờ nhanh có lẽ là 1 h tối

vâng :) em nói 1 câu mà bác hiểu rồi,hồi đó em cũng hỏi người ta i như bác,nhưng ác cái em nghĩ người ta nói ip us ko chạy nhanh,em lấy proxy vietnam log vào hay indonesia gì đó,chứ ko như bác ^^.giờ nhanh có lẽ là 1 h tối

nay ko ọp à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom