[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

các bác cho hỏi acc chính để nhận tiền ref của em vừa bị ban vĩnh viển ko unbaned được thì tiền ref của em có được nhận bình thường không ạ :(

các bác cho hỏi acc chính để nhận tiền ref của em vừa bị ban vĩnh viển ko unbaned được thì tiền ref của em có được nhận bình thường không ạ :(
Như mình biết thì ko liên quan gì cả, bạn nhé, :)

Thông báo tin vui cho anh em làm Megatypers, các ID Megatypers đạt 3$ trở lên ở tuần vừa rồi đã được chốt điểm (hiện dòng màu vàng) chờ thanh toán rồi các bạn nhé, sắp được thanh toán rồi:)

The amount of 6.08 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4750283->Uxxxxx. Memo: API Payment. Marketing Fee.. Date: 08:32 12.03.14. Batch: 51205487.

Xác nhận tiền đã về U5 còn U4 đang hóng, chắc chút là về xong:)

các bạn cho hỏi tiền đã về hết chưa. mình mới về có 1 id :(

109 $ , nhiều vậy :((
Chủ Group lớn mà bạn, chứ giờ làm Mega solo với cái rate thế này mà đc chừng đó tiền chắc sp phải tầm 50 trở lên và gắng mà gõ liền 2 ngày đêm mới đc ngủ 1 lần quá, @@

Last edited:
:(( ai unban giúp tớ với! 2 acc mega gõ lên tới hơn 2,5$ thì nó ban mất, chán quá đánh ko có gõ code rác mà nó cứ kick liên tục (soft XĐ)

109 $ , nhiều vậy :((
Hì mình làm Group mà bạn, đây chỉ là 1 group thôi, còn U3 và U4 nữa:)nhưng post sợ anh em chém là khoe hàng. Chứ 1 người gõ thì làm sao mà gõ được híc

:(( ai unban giúp tớ với! 2 acc mega gõ lên tới hơn 2,5$ thì nó ban mất, chán quá đánh ko có gõ code rác mà nó cứ kick liên tục (soft XĐ)
bạn vào web xem lý do nó ban là gì, nếu ko phải là 2 lỗi : boobytraps hay recaptcha thì inbox tớ làm miễn phí cho, chỉ cần ID ko cần pass

bạn vào web xem lý do nó ban là gì, nếu ko phải là 2 lỗi : boobytraps hay recaptcha thì inbox tớ làm miễn phí cho, chỉ cần ID ko cần pass
thachthao bảo có pro nào gỡ ban được 2 lỗi này mà em? bảo cậu ta lên chỉ cách giúp anh em đi, 1 đống ID bị 2 lỗi này toàn ~3$ đang đắp chiếu để ngắm thôi không làm gì được cả. Các ID bị khóa này thì chính thức là nhìn tiền ảo mà không có cách nào để nó thành tiền thật:)hỏi giúp anh em đi nhé em

thachthao bảo có pro nào gỡ ban được 2 lỗi này mà em? bảo cậu ta lên chỉ cách giúp anh em đi, 1 đống ID bị 2 lỗi này toàn ~3$ đang đắp chiếu để ngắm thôi không làm gì được cả. Các ID bị khóa này thì chính thức là nhìn tiền ảo mà không có cách nào để nó thành tiền thật:)hỏi giúp anh em đi nhé em

Dạ, em hỏi đc pro đó cách rùi,anh ấy cũng nhiệt tình chỉ và giúp đỡ nhưng ngày trước thì đc chứ bây giờ làm thử ko thành công vì Mega đã siết chặt rule, @@
Em biết anh và nhiều bạn forum cũng dính nhiều acc 2 lỗi đó lắm nên cũng đang rất cố gắng mà chưa đc, bữa nào em post cái hình cho mọi người xem cái đoạn trò chuyện giữa em với Mega khi em đòi unban cái nick recaptcha, 2 đứa nói qua nói lại tới cả chục lần mà nó ko tha nick :(
Em cũng đang cố gắng thử lại lần nữa và cũng thực sự cay cú vì Mega changepayment, ticket đòi thanh toán, đòi cập nhật Ref... làm đc cả mà chỉ unban 2 lỗi đó ko đc :(

Last edited:
cho mình hỏi có thể thay đổi tài khoản thanh toán pm dc ko vì yahoo củ của m` bị gì rồi k vào đc nữa mà tk pm khi dang nhap phai vao xac minh yahoo moi dc

cho mình hỏi có thể thay đổi tài khoản thanh toán pm dc ko vì yahoo củ của m` bị gì rồi k vào đc nữa mà tk pm khi dang nhap phai vao xac minh yahoo moi dc
Đc với điều kiện bạn nhớ đc full name lúc lập nick, còn ko thì xác định....

Tin vui cho thành viên làm Megatypers: Đã có tiền của dự án Megatypers tuần này rồi nhé các bạn:)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
173,001
Latest member
thietkephonghop2

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week