[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

rate giảm xuống 0.05 nữa rồi thiệt là đuối và cũng thiết là nản. nghê captcha chẳn lẻ lại nát đến thế sao trời. năm 2013 bảo wa vậy trời

cái rate ko thể tưởng tượng nổi, hix, gõ đủ minpay rồi lánh nạn 1 thời gian vậy!

mega chắc dùng ở topic 28 mãi mãi thôi , tình hình thế này ko thể 29 đc

tiền về
Received Payment 44.62 USD from account U4750283 to account U4573298. Batch: 34789326. Memo: API Payment. Marketing Fee.

mấy bác cho hỏi mega còn bị chance tài khoản ko vậy,bửa nay asian bảo trì mình sài đở bubu .lần trước củng vậy mà bị hack nên giờ ko biết mega đã fix lổi đó chưa,thank mấy bác

mấy bác cho hỏi mega còn bị chance tài khoản ko vậy,bửa nay asian bảo trì mình sài đở bubu .lần trước củng vậy mà bị hack nên giờ ko biết mega đã fix lổi đó chưa,thank mấy bác
Fix lỗi rồi bác, giờ ko có tên họ (lúc đăng ký) thì ko change đc đâu, mình có mấy nick lúc đổi từ LR về PM đổi nhầm sang Paypal ( TK vẫn ghi số PM là Uxxxxxxx) mà giờ ko nhớ đc tên lúc lập nick cũng chẳng change mà lấy tiền về đc nữa

thank bác ,vậy mình yên tâm làm rồi

thật sự topic mega lúc này không nên post số tiền các bác gõ lên được vì nó chỉ làm tăng thêm ( giảm hay không éo quan tâm ) nỗi thất vọng không bao giờ làm đươc với mega trước kia thôi :cool:

thật sự topic mega lúc này không nên post số tiền các bác gõ lên được vì nó chỉ làm tăng thêm ( giảm hay không éo quan tâm ) nỗi thất vọng không bao giờ làm đươc với mega trước kia thôi :cool:

Có thì cứ up tuốt, giờ này rate thấp Cờ hó nó cũng chả quan tầm gì đâu, với lại Mega fix lỗi rồi nó cũng Móm thôi :D

Có thì cứ up tuốt, giờ này rate thấp Cờ hó nó cũng chả quan tầm gì đâu, với lại Mega fix lỗi rồi nó cũng Móm thôi :D

ôi pro mega....em ngưỡng mộ bác quá bác ơi.

Chất lượng
M vừa đòi tiền thành công cho
danielnguyen
BỊ LỖI NÀY
The payment for US$3.0055 of 8/3/2013 12:00:00 AM - 29/7/2013 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your August 05, 2013 payment to your Perfect Money/Payza/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Perfect Money/Payza/PayPal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.

10 acc đấy

Hướng dẫn mình với. mình có 3acc mà bó tay với nó luôn

Hướng dẫn mình với. mình có 3acc mà bó tay với nó luôn
bác bị lỗi này chỉ cần nhớ name lúc bác đăng kí thì đổi đươc ( mẫu change pm ở #1 ) còn không nhớ name thì bó tay thôi bác , em cũng dính 3 acc không nhớ name giờ chịu đây nè. nhớ like nhé :cool::cool:

Mega nó ko cập nhật tiền ref cho mình sau ngày 3/9, có ai bị như vậy ko? pro nào biết chỉ mình ticket đòi tiền ref với, cám ơn nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom