[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

ctrung111

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
1,827
MR
0.454
các bác cho mình hỏi khi dùng phần mêm mình add nick protypers vào mình gõ emal sao mình ko làm việc đc @@ (newbie)

bạn có thể cho bít bạn add vào soft nào?
bạn cứ add mail + pass vào soft và làm việc bình thường
nếu bạn phát sinh lỗi bạn có thể chụp ảnh lên để mọi người giúp đỡ (nhớ ẩn mail và pass)

Bác tải về thử xem, lâu lâu lắm rồi hông có cap :cool:

bác ơi tháng này bác có đủ wmz hog thế, để lại cho tui nhé hj :)

anhtaimmo

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Follow me on Facebook
sao vẫn chưa có tiền nhỉ, pm tăng mạnh mà thằng mega này vẫn chưa chịu trả

sao xchange của mmo bay đâu mất tiêu rồi mấy bác, 6h mò dậy bán gấp ít PM mà tìm ko thấy, xchange của bác baotrungvn cũng off là sao? hix
Qua http://xchange.vn/PM/sell của bác tadt_2210 chuẩn bị bán (mặc dù đã nhiều lần nghe nói site rèn tính kiên nhẫn và ưa mạo hiếm của khách hàng ) thì thấy dòng này "Giao dịch không tự động, chúng tôi sẽ nộp tiền trực tiếp vào tài khoản của quý khách trong giờ hành chính - Giờ làm việc của ngân hàng vào ngày kế tiếp" mà đang cần gấp lại còn ngày kế tiếp. chẳng lẽ có mấy chục xu của Mega mà ông trời cứ bắt em là giá PM xuống mới bán đc hay sao (lần nào cũng thế) :(http://mmo4me.com/ymsgr:sendIM?tadt_2210

sao xchange của mmo bay đâu mất tiêu rồi mấy bác, 6h mò dậy bán gấp ít PM mà tìm ko thấy, xchange của bác baotrungvn cũng off là sao? hix
Qua http://xchange.vn/PM/sell của bác tadt_2210 chuẩn bị bán (mặc dù đã nhiều lần nghe nói site rèn tính kiên nhẫn và ưa mạo hiếm của khách hàng ) thì thấy dòng này "Giao dịch không tự động, chúng tôi sẽ nộp tiền trực tiếp vào tài khoản của quý khách trong giờ hành chính - Giờ làm việc của ngân hàng vào ngày kế tiếp" mà đang cần gấp lại còn ngày kế tiếp. chẳng lẽ có mấy chục xu của Mega mà ông trời cứ bắt em là giá PM xuống mới bán đc hay sao (lần nào cũng thế) :(

nghe đồn là C50 vào cuộc chống rữa tiền bạn ơi chắc nó cấm các ngân hàng giao dịch auto nên phải sent VND = tay
lần này mà PM dính đòn y như LR thì capt lại gặp bão nữa cho coi :(

nghe đồn là C50 vào cuộc chống rữa tiền bạn ơi chắc nó cấm các ngân hàng giao dịch auto nên phải sent VND = tay
lần này mà PM dính đòn y như LR thì capt lại gặp bão nữa cho coi :(
Thật àh bác ơi, làm ăn kiểu này khó quá, mấy hôm nay em cũng toàn phải giao dịch tay

Snow

Hero
Verified
Reactions
496
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mega lại giảm rate à

Mega bị điên gòi, lại dở chứng :D
nó dở chứng gì thế bác? Mình còn gần 20 nick hơn 2 $ rồi mà gõ 2 tuần chưa xong, bật máy toàn vào lúc 0.45$ / 1000captcha thế này chẳng biết bao giờ lấy đc tiền
nhưng thấy gõ thấy load cũng nhanh mà, pay đều mà dở chứng gì vậy hả bác?

reyinh

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Rate hiện giờ của nó nè anh em.

Attachments

21.5 KB · Views: 73

Announcements

Forum statistics

Threads