• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

rate cao ngất :::::::::::
SUPER RATES NOW!!! To all typers for the next 24hrs. The rates were increased Up to $0.30 USD!

đọc xong chán luôn

rate cao ngất :::::::::::
SUPER RATES NOW!!! To all typers for the next 24hrs. The rates were increased Up to $0.30 USD!

đọc xong chán luôn
Bạn này hiểu nhầm ý nó rồi ấy chứ. Nó đang chuẩn bị mở chương trình tăng rate ấy chứ. Và Rate sẽ tăng cao nhất là + thêm 0.30 nữa. Ví dụ rate hiện tại là 0.8 thì cộng thêm 0.3 = 1.1$ đó cậu. Nhưng trong vòng 24 giờ. Mà k biết thông báo này từ lúc nào. Chắc đến ngày mai quá

Bạn này hiểu nhầm ý nó rồi ấy chứ. Nó đang chuẩn bị mở chương trình tăng rate ấy chứ. Và Rate sẽ tăng cao nhất là + thêm 0.30 nữa. Ví dụ rate hiện tại là 0.8 thì cộng thêm 0.3 = 1.1$ đó cậu. Nhưng trong vòng 24 giờ. Mà k biết thông báo này từ lúc nào. Chắc đến ngày mai quá
Chắc anh em Mega rủ nhau dọn nhà nên nó tăng giá đó mà, có 1,1 vẫn ko bằng cái hồi 1,5 cách đây chừng 6 tháng trước khi LR ra đi, cái đó mới là super rate, hixhix

mega đã tăng rate rùi các bác chiến đi nào
photo.php

bro hiểu nhầm ý mình rồi
rate nó tăng nhưng chỉ trong vòng 24h thì phải chứ mình có nói rate nó xuống 0.30 đâu :D

Mọi người cho mình hỏi mình mới gia nhập tìm mãi mới thấy mega bên đây cho cm nên cho mình hỏi làm sao đăng kí đc nhìu ID để làm việc vậy mình chỉ đăng kí xong bên protypers thôi rồi mình chưa pík làm zì típ theo tại có mấy bạn của mình muốn làm chung zới mình nữa nên mong mọi chỉ giáo ạ :)

nó chỉ tăng trong vòng 1 ngày thôi mà hết hôm nay lại trở về giá củ mega hay chơi vậ vào dịp lể

Xong, sau 1 ngày tăng giá cộng 0,3 , giờ đã về rate cũ (có lên được 0.05 cho ban đêm). Vậy là ông lão đánh cá lại quay về với túp lều và cái máng lợn. dọn nhà tiếp
:D

Mọi người cho mình hỏi mình mới gia nhập tìm mãi mới thấy mega bên đây cho cm nên cho mình hỏi làm sao đăng kí đc nhìu ID để làm việc vậy mình chỉ đăng kí xong bên protypers thôi rồi mình chưa pík làm zì típ theo tại có mấy bạn của mình muốn làm chung zới mình nữa nên mong mọi chỉ giáo ạ :)
Bạn đọc trang 1 đi,có hướng dẫn chi tiết đó. Bạn đăng ký bên Megatypers.com mà lấy ít hoa hồng kiếm cháo sống qua ngày với cái rate này chứ bạn đăng ký bên protypers.com thì ko có 10% hoa hồng đâu

Bạn đọc trang 1 đi,có hướng dẫn chi tiết đó. Bạn đăng ký bên Megatypers.com mà lấy ít hoa hồng kiếm cháo sống qua ngày với cái rate này chứ bạn đăng ký bên protypers.com thì ko có 10% hoa hồng đâu
ý mình là mình tạo nick bên protypers rồi mún tạo thêm id bên mega để lấy hoa hồng từ pro mà hok bít sao fải đăng kí 2 ngân hàng hay sao vậy bạn

Giờ còn soft Free nào gõ được Mega không các bạn? Lâu lâu không làm, giờ thất nghiệp muốn quay trở lại kiếm sống. Hix:confused:

Vâng sau ngày tăng mạnh thì giờ rate cũng tụt mạnh theo :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom