[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

bac nao con soft bubu phien ban 1.0 va 2.0 cho minh xin cai link voi o.

bac nao con soft bubu phien ban 1.0 va 2.0 cho minh xin cai link voi o.
Bubu 1.0 lúc trước mình tải về mà khi web đó nó nâng cấp phiên bản trên 2.0 thì khi đó 1.0 mở ra cũng báo lỗi thôi bạn ạh. nên giờ có lấy đc link đó tải về chưa chắc đã xài đc nữa
Hiện tại asian và Xiao load đều rùa ở dự án Mega, có lẽ ko phải tại soft mà do Mega thôi

bubu 1.0 truoc' minh` co' sai` nen van con nho' ac bac co' 1.0 hay 2.0 dieu duoc cho minh xin cai link nao :D

cậu nào còn giữ cái enter chuyển tab cho mình xin với ợ nếu được thì hướng dẫn mình sử dụng với ợ :))

nghe nói là để mua spd, có vụ này thì thiệt là bá đạo, làm công cho nó mà còn phải bỏ $ ra thuê spd load code :eek:
Cái vụ spd load code chỉ áp dụng cho contest thôi pk pác.? hix k bít nó k load code lun mới ghê :(

Làm công thì phải chịu thôi .. Bay ra ngoài KINH DOANH còn hơn là NGỒI Ở NHÀ LÀM CON " RỐI " cho nó để đổi lại mình được 1 ít tiền lẻ của nó

Ội..mê gà mê gà..k load là k load :(

Mình còn mấy acc sắp đủ min lên login 1 acc làm thử thì thấy như sau: nó không them load luôn. 5p lại có 1 contest 1 lần 15p. Ai muốn tham gia thì mất 0.015$ cho 15p đó. Load 1 acc vèo vèo. Hết 15 lại thôi. Còn về số tiền lúc mình làm quên không xem số tiền trước lúc làm contest là bao nhiêu nên không biết tham gia nó có cộng cho tí nào không. Nói chung là soft không làm được nữa rồi. Hic

Mình còn mấy acc sắp đủ min lên login 1 acc làm thử thì thấy như sau: nó không them load luôn. 5p lại có 1 contest 1 lần 15p. Ai muốn tham gia thì mất 0.015$ cho 15p đó. Load 1 acc vèo vèo. Hết 15 lại thôi. Còn về số tiền lúc mình làm quên không xem số tiền trước lúc làm contest là bao nhiêu nên không biết tham gia nó có cộng cho tí nào không. Nói chung là soft không làm được nữa rồi. Hic
Tham gia contest ko mất $, nhưng nếu win thì được tính rate 2$/1000k cap đúng. Nếu ai gõ nhanh thì nên chơi contest, tầm 15 phút mà gõ được 240code đúng thì win chắc chắn, nhưng sai 1 code sẽ tính 20.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week