[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

3 hôm nay mega load nát nhỉ. 11-3h mà load vẫn chậm sp 0.8/ID :( mà có mỗi 5 ID. hjc

làm cách nào tạo nhiều account để làm vậy bạn :( mình làm nhiều account và pay qua một paypal được ko bạn :(

làm cách nào tạo nhiều account để làm vậy bạn :( mình làm nhiều account và pay qua một paypal được ko bạn :(
Dùng PM thanh toán cho tiện bạn, ko lo limit, 1 acc tạo đc 3 tài khoản :D

Ps: Tình hình load chậm vãi cả rùa

Dùng PM thanh toán cho tiện bạn, ko lo limit, 1 acc tạo đc 3 tài khoản :D

Ps: Tình hình load chậm vãi cả rùa
Một PM tạo được 3 account hả bạn @@, nếu mình làm 3 account bằng Paypal và thêm 3 account bằng payza thì ok ko các bạn :p

Tình hình load mega dạo này sao rồi các bạc? Hiện tại log 10 acc mà speed 1.4, sợ thật :confused:

Tình hình load mega dạo này sao rồi các bạc? Hiện tại log 10 acc mà speed 1.4, sợ thật :confused:
11-3h sáng có lúc còn 0.9 sp ấy :(

ko kịp bạn ạh, trước 11h trưa ngày thứ 2 ( giờ VN ) kịp 3 $ thì mới đc thanh toán trong tuần
Hóa ra vẫn kịp pay mà. Kiểm tra PM thấy đã paid xong rồi.:D The payment for US$4.0222 of 20/8/2013 09:50:32 AM - 16/12/2013 11:59:59 PM period is being processed!

Dạo này tình hình load mega của các thím thế nào? Sao mình log 10 acc vào 2 ngày nay cứ speed 1 là thế nào nhỉ :eek: Đợi code ra cứ như táo bón mà ngồi .. rặn ấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom