[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

bỏ $ de mua dc toc do load trong 15p là sao bạn ???

uh 0.015$ de co toc do load len toi 800 capcha trong 1 tieng , ma moi lan mua 0.015$ vay dung trong duoc 15 phut , het muon load nhanh thi phai mua nua, con ko hau nhu ban ngay load rat rat cham gan nhu ko load

Vãi quá..! mega nó k chịu load lun..lấy gì đủ $ đây :(( vãi qá

chúc cả nhà mega và đại gia đình Captcha VN 1 mùa giáng sình vui vẽ và an lành hạnh phúc bên gia đình và người y

;););););););););););)

K còn ai làm mega nữa à.? Hix k bít khi nào đủ 3$ đây nó chả chịu load gì cả" :((

tiền PM về rồi đó bạn, ban ngày nó ko load nên chẳng có mấy nick đủ min
chỉ có chơi contest mới load nhanh. :)
Nó làm kiểu này là muốn mình chơi contest để nó hưởng lợi ;)

các bác cho em hỏi cái, tình hình là em làm 4 acc trên máy của em bằng phần mềm bubu thì vẫn bình thường nhưng khi đem wa máy bạn thì cứ bị login error. Vậy là sao ạ, mong các bác chỉ giáo. (em đã thử gỡ ra cài lại phần mềm nhưng vẫn ko dc)

các bác cho em hỏi cái, tình hình là em làm 4 acc trên máy của em bằng phần mềm bubu thì vẫn bình thường nhưng khi đem wa máy bạn thì cứ bị login error. Vậy là sao ạ, mong các bác chỉ giáo. (em đã thử gỡ ra cài lại phần mềm nhưng vẫn ko dc)

login error của phần mềm bubu hay của id ?

nếu của phần mềm bubu thì qua máy khác em phải đăng ký thông tin ten đăng nhập và pass mới..

Mình đang dùng SOFT ASIAN để CHIẾN MEGA .. LOAD như RÙA .. không biết những SOFT như thế nào ??​

Mình đang dùng SOFT ASIAN để CHIẾN MEGA .. LOAD như RÙA .. không biết những SOFT như thế nào ??​
Bubu, Xuân Đức cũng load như ốc sên, 10 acc speed lên đến 0.6 :eek: Lâu ko về nhà cũ thấy Mega dạo này đến mùa ngủ đông hay sao mà load liếc như thế lày :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom