[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Bác nào còn làm thì cho e hỏi bây h tình hình mega ra sao để còn mua XD làm chứ dạo này cứ mua xong rồi để đấy chán qá >.<code đợi dài cổ ko ra cái nào
Cũng khá ngon...load cũng dc...
Hôm nay t gõ soft XD các ID nó cứ hiện Kick! nhiều lắm ở phần trạng thái ý...nhưng k thấy banel...làm speed giảm ..và khủng hoảng tinh thần nữa có ai biết như thế là sao k vậy...
Với MEGA gần đây pay vẫn đúng lịch chứ.?

có ai đánh mega bị kick ko vậy? sao từ hôm qua giờ cứ submit rồi kick hoài! có ai bị giống mình ko vậy?

Cũng khá ngon...load cũng dc...
Hôm nay t gõ soft XD các ID nó cứ hiện Kick! nhiều lắm ở phần trạng thái ý...nhưng k thấy banel...làm speed giảm ..và khủng hoảng tinh thần nữa có ai biết như thế là sao k vậy...
Với MEGA gần đây pay vẫn đúng lịch chứ.?

Mình cũng bị nè, cũng gõ soft XD, ko biết là do soft hay do bên mega, mình cũng có feedback cho bạn XD để xem vấn đề này.

Mega tăng mà sao Qlink không thấy tăng nhỉ

1 Đêm load như rùa bò mà còn bị Ban vĩnh viễn hết 4 acc trong đó có acc gần 3$,tạo lại acc khác gõ tý xíu lại bị Kickout hết và bị khóa 1 ngày dù mình chả bị time out phát nào cả,Ban ngày load nhanh gõ mãi chả sao,ban đêm gõ 1 phát đi hết điên với thằng này quá
TT_TT

1 Đêm load như rùa bò mà còn bị Ban vĩnh viễn hết 4 acc trong đó có acc gần 3$,tạo lại acc khác gõ tý xíu lại bị Kickout hết và bị khóa 1 ngày dù mình chả bị time out phát nào cả,Ban ngày load nhanh gõ mãi chả sao,ban đêm gõ 1 phát đi hết điên với thằng này quá
TT_TT
hôm qua tui cũng đi 1ID gần 3$ hn gõ thấy kick nhiều quá lên thôi...
MEGA dạo này bane ghê quá

Mình thấy rất lạ ở chỗ, gõ ko timeout cũng bị kick out, gõ phân biệt hoa thường cũng bị kick out, thằng mega này hình như cứ gõ tầm 300-400 code bắt đầu dở chứng ban lung tung cả. Mình thấy có mùi nên dạo này cứ bị kick out 2 phát là mình nghỉ khỏi đánh.

ai được pay tuần này chưa vậy :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week