[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
chưa chơi pm lần nào cho mình hỏi khi transfer pm cho người khác thì có hiện lên username của người nhận giống lr không
vd như ở lr nếu transfer 3$ cho U123456 thì nó tự hiện username của người đó la hotboycute chẳng hạn. nếu biết số ví U****** của ai đó thì mình có biết được username của người đó không?

chưa chơi pm lần nào cho mình hỏi khi transfer pm cho người khác thì có hiện lên username của người nhận giống lr không
vd như ở lr nếu transfer 3$ cho U123456 thì nó tự hiện username của người đó la hotboycute chẳng hạn. nếu biết số ví U****** của ai đó thì mình có biết được username của người đó không?
Uk giống LR vậy..nó hiện ra cái username.

mình chơi 1 lốc 10 acc kể cả acc chính chung 1 PM hết làm sao đây :|

thế thì acc chủ và ref phải đăng ký 2 cái acc pm khác nhau. nếu cùng acc pm mà 2 cái số ví U khác nhau thì khi nó pay sẽ hiện cùng username mất. thế là nó phát hiện ra mình cheat
Từ từ đi bạn...bên LR đc thì chắc bên PM cũng đc..vì nó cũng đâu cho add 1 PM nhìu acc..
Vì chọn cái WU nên mới add đc thế...nếu ko đc pay tiền ref thì fake IP tao lại acc khác :)

cẩn thận vẫn hơn
ak cho mình hỏi khi transfer tiền đến U..... thì nó hiện thông tin nào của người nhận acc name hay name
Account name
Examples: Daniel's account, 'ABC Car Inc'.
Name *
Address

cẩn thận vẫn hơn
ak cho mình hỏi khi transfer tiền đến U..... thì nó hiện thông tin nào của người nhận acc name hay name
Account nameExamples: Daniel's account, 'ABC Car Inc'.
Name *
Address
Đăng nhập vào rồi click chuột vào cái số U ấy
Nhìn xuống có cái lịch sử thanh toán có phần From/To Account đó

lúc trước dùng lr vẫn dùng chung nó vẫn pay còn PM thì phải chờ coi nó pay ko đã

1$8.4698foiji*********@yahoo.com229-(4 × 35)89
2mts*********@yahoo.com243-(5 × 35)68
3alha*********@gmail.com121-(2 × 35)51
4mts*********@yahoo.com31-(0 × 35)31
5shai*********@yhaoo.com12-(0 × 35)12

- complete hiệp 2 jean à
- vào nhận hàng đi e.
- contest m không chịu nổi nhiệt vs t rồi.
ram :binhsua07::m070:mình bị ăn bơ rồi:m015:

Của mình 1 đống acc con và 2 acc ref trùng 1 PM hết! tại vì 1 acc ref cũ bị lỗi không add đc bất cứ gì :(

hi vọng là tốt cả, và cũng hi vọng ko lặp lại sự kiến bị hack LR

bác nào có kn dùng pm rồi thì cho thử cái ý kiến fat@@
cảm giác pm nó cứ thế nào ấy, kô có pin hay master key bảo mật như lr, cần đúng id pass với cái mail, bảo mật lơi lỏng thế này kô biết có scam kô nữa....
mà mega nó mở phần change bank thế này thì còn phải cẩn thận 1 đợt hack mới lại xuất hiện thì phiền....

haizzz sao speed như bò thế này 10acc mà sped 11 nản vãi !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week