[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
XIN CÁC PRO CHO EM HỎI TUẦN NÀY CÓ AI ĐƯỢC PAID TIỀN REG CHƯA? HỎI BAO NHIÊU CÂU MÀ CHƯA CÓ AI TRẢ LỜI NÈ. :binhsua21:

Mình vẫn add chung PM bt , có gì đâu :binhsua163:

Mình vẫn add chung PM bt , có gì đâu :binhsua163:
Bạn vào lập lại đi, thử lại tất cả mà xem. k0 thể lấy quá khứ để đánh giá hiện tại

Bắt đầu từ giờ những muốn lập acc mega thì k0 chung PM được nữa, mỗi acc 1 PM nhé các đại ka. e xài pp cho nó lành, dù sao thì cũng éo tin tưởng PM lắm do tâm lý LR rồi. đợi PM nó thông dụng hơn rồi chơi. :binhsua25:
e mới làm 1 phát 5acc mới chung 1pm này

e mới làm 1 phát 5acc mới chung 1pm này
mẹ mega buồn cười vãi lúa ra, bác add pm từ lúc lập acc hay login rồi change sang pm

sao e change hoài nó ko được vậy :binhsua21:thằng hackker nào đang giành add acc pm ak !

Last edited by a moderator:
sao e change nó ko được vậy :binhsua21:thằng hackker nào đang giành add acc pm ak !
hacker cái con khỉ gì, mẹ mấy thằng rẻ rack 4rum chú con c hó nào. vào change LR sang PM đi, thế là nó tịt

hacker cái con khỉ gì, mẹ mấy thằng rẻ rack 4rum chú con c hó nào. vào change LR sang PM đi, thế là nó tịt

em làm hoài mà ko được đây ,tức chết đi được :binhsua23:
HTML:
There was a problem with the data supplied, please try again!

Last edited by a moderator:
lưu ý nha, những ID nào đã change từ lr sang PM gòi thì ko thể change dc nữa nha
mọi người tranh thủ lấy những ID cũ change hết đi cả ID làm ID chủ ăn ref luôn nhé

Mega dạo này code bác sĩ cả đống thế :binhsua21:

mới change 1 lô 13 acc chung 1 Pm, lập acc mới chung Pm ko đc, ai biết chỉ với :(

em làm hoài mà ko được đây ,tức chết đi được :binhsua23:
HTML:
There was a problem with the data supplied, please try again!
Mình cũng vừa change 1 acc ăn ref cũng bị lỗi này , làm lại 1 lần nữa là đc :binhsua25:

cứ từ từ cho nó ổn định tẹo đã, cũng chuẩn bị hết tuần rồi

ác mình có form chuyển sang PM mà add hoài cứ bị lỗi There was a problem with the data supplied, please try again! ai bít add chỉ mình với .

Há há..nhìu acc chung 1 PM đc..chờ pay thôi :))

các bác cho em hỏi gõ 2 acc trên 1 IP (chung PM, nhưng ko phải ref của nhau) vẫn được chứ các bác (em làm trên soft). có cần proxy như pix ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,439
Latest member
hoainam910

Most viewed of week

Most viewed of week