[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Ai test thử xem nào ??? Đợt trước bị hacker cho đi tong 1 tuần từ đó chưa dám ngó mặt về mega thấy dạo nay rate tốt tính quay về với em nó xem sao :))

đổi được đấy các bạn tốt nhất cẩn thận @@

đổi được đấy các bạn tốt nhất cẩn thận @@

Thế thì cứ từ từ không lại bị mấy thằng ch ó hacker nó ăn không hết thì tù :)) . Thằng mê gà cùi lốp có mỗi cái lỗ hổng này mà ko bịt đi

sao cậu biết đổi được......... mình lỡ add PP cách đây vài ngày trước cậu giúp mình đổi sang PM dc ko ^^

mình chỉ kiểm tra tài khoản cũ từ rất lâu rồi xem thế nào ai dè thấy đã đổi qua perfect money rồi nên tốt nhất tạo mới mà sài @@

There was a problem with the data supplied!

h
íc tài khoản chủ của mình lỗi! cứ đỗi là bị như vậy! lần trước đổi PP không đc! h tới PM! acc con ngon lành hết

đúng là tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa
cho pay qua PM k biết là tin tốt hay xấu đây
hay lại trở về thời như change LR trc đây :|

hehe tạo dc goy!! zô profile add PM vào nãy tạo ở ngoài nên nó ko nhận :D

mọi sự tại nhân, hành sự tại thiên, tất cả nằm trong dự tính :binhsua20:

Đã check thử, hiện tại đổi tất cả các ID sang cùng 1 tài khoản PM điều được hết, các anh em phải hết sức cẩn thận tụi hacker trong vụ change payment này.

bây h acc ref mình bị lỗi! có nên tạo acc mới bõ acc ref đó không! chứ nó lỗi rồi! không add bất kì payment mới nào đc

Đã check thử, hiện tại đổi tất cả các ID sang cùng 1 tài khoản PM điều được hết, các anh em phải hết sức cẩn thận tụi hacker trong vụ change payment này.

:binhsua21:
bác có thể đổi giúp mình tài khoản paypal sang PM đc không

paypal limit vs exchange khó khăn quá

:binhsua21:
bác có thể đổi giúp mình tài khoản paypal sang PM đc không

paypal limit vs exchange khó khăn quá

có giúp thì giúp giùm e 1 phát lun nhaz pác...e cũng dang gặp khó khăn ở paypal....:binhsua19:

lần 1 thì dc nhưng lần 2 thì ko (dựa theo lỗi cũ)
bác thử tìm xem có lỗi bảo mật ko

lần 1 thì dc nhưng lần 2 thì ko (dựa theo lỗi cũ)
bác thử tìm xem có lỗi bảo mật ko

Chính xác, chỉ đổi được một lần cho account nào còn payment là LR.
Kỳ này Mega có check vụ này bởi token profile nên các pác nào chưa đổi từ LR về PM thì tranh thủ, kẻo hacker nhảy vào đổi thành PM của nó hết thì tội nghiệp lắm nha ! :)

Chính xác, chỉ đổi được một lần cho account nào còn payment là LR.
Kỳ này Mega có check vụ này bởi token profile nên các pác nào chưa đổi từ LR về PM thì tranh thủ, kẻo hacker nhảy vào đổi thành PM của nó hết thì tội nghiệp lắm nha ! :)

uhm nó ra vụ token rất hay - khi nào form change payment load mới có token nên ko thể change dc
mọi người chiến thoải mái đi nhé :binhsua25:

thế bây giờ các ac mega cũ mà vẫn để lr dùng chung 1 tk pm được không hay phải đăng kí mới hả mn
:binhsua24:

uhm nó ra vụ token rất hay - khi nào form change payment load mới có token nên ko thể change dc
mọi người chiến thoải mái đi nhé :binhsua25:

:binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23:

thế bây giờ các ac mega cũ mà vẫn để lr dùng chung 1 tk pm được không hay phải đăng kí mới hả mn
:binhsua24:

tất cả những ID mega nào còn payment là lr thì mới có form change thì có thể change dc
và có thể change chung 1 PM nhé
PP thì ko thể nhé mọi người

:binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23:

sao thế bác

ủa mà có giồng lúc xài lr !!! Pm của ac chính phãi khac với ac ref ko ???
lỡ ac chung 1 Pm hết goy có sao ko :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week