• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Nhờ ctrung111 unban hộ cho nó lành

các bác log in vào acc, Help - support ,chọn dòng link cuôi nó chuển wa trang cho mình gửi ticket đó.

xong đợt này bye bye mega luôn, dọn wa kolo, thà làm cả ngày rate thấp mà ko ban nhảm còn hơn, tự nó làm submit chậm rồi tự nó ban acc, tào lao mế lao :v

đi làm về mệt mà đọc mấy cm của mấy bác càng thêm nãn hichic tui nhận unban mà tui ít khi nào un cho chính mình lắm lạ thật
mấy bác bị kick out nhìu nên coi lại đường mạng or có thể mấy bác cố log cho nhìu ID để spd cao gòi đánh ko kịp nên bị ban đó
nên log ID dựa theo sức của mình thì tốt hơn đừng cố log cho nhìu để spd 3x 4x để gòi đánh tới 2.xx$ bị ban recapt coi như thua người spd 2x nữa
tui spd 2x log 4ID (lúc load nhanh, chậm thì 5 - 7ID) đánh chẳng sợ bị ban.

đi làm về mệt mà đọc mấy cm của mấy bác càng thêm nãn hichic tui nhận unban mà tui ít khi nào un cho chính mình lắm lạ thật
mấy bác bị kick out nhìu nên coi lại đường mạng or có thể mấy bác cố log cho nhìu ID để spd cao gòi đánh ko kịp nên bị ban đó
nên log ID dựa theo sức của mình thì tốt hơn đừng cố log cho nhìu để spd 3x 4x để gòi đánh tới 2.xx$ bị ban recapt coi như thua người spd 2x nữa
tui spd 2x log 4ID (lúc load nhanh, chậm thì 5 - 7ID) đánh chẳng sợ bị ban.

A đi làm bên ngoài rồi hả :binhsua12:

Bữa nay Mega giảm rate nữa rồi. Chơi thằng mega này ko đc nữa đâu, đã rate thảm hại mà còn hay ban, ăn gì đc với nó :|

làm thợ lấp đặt đường điện, nước, máy nc nóng năng lượng (nghề cũ) :binhsua23:

tháng tầm 4trieu à, làm sao bằng a chiến MMO

tháng tầm 4trieu à, làm sao bằng a chiến MMO

mmo lúc trước thì dc giờ thì ko dc ùi hichic khó ăn vãi luôn - đang chờ giấy phỏng vấn đi US (ko bít có ko) đi wa đó làm tệ lắm 1 tháng cũng 2K$ - sống VN riết nãn quá

mmo lúc trước thì dc giờ thì ko dc ùi hichic khó ăn vãi luôn - đang chờ giấy phỏng vấn đi US (ko bít có ko) đi wa đó làm tệ lắm 1 tháng cũng 2K$ - sống VN riết nãn quá

a làm gì mà được giấy phỏng vấn quá US vậy :binhsua14:

người thân bảo lãnh :D
mà thôi ko tám nữa tí mob vô thấy 2 a e mình ra đão cả lũ :binhsua15:
Em cũng muốn qua nữa, cho e 1 chân đi. :binhsua21:

tình hình là submit mega delay 4s thì phải, sau khi bị ban khá nhiều nick cũng rút ra kinh nghiệm, gõ bubu nếu mà time <=5s thì 80% là bị kick out rồi, nó cũng sẽ cho 3 lần nhắc nhở, ban 10 phút, vài lần nhắc kick out nhưng kô ban, hôm trước để ý, phần mềm bubu, gõ <5s nó submit xong, thì sẽ hiện trạng thái của nick đó là dowloading nhưng kô có giá tiền, nếu bị lâu thì bị band 10' hoặc vĩnh viễn, nếu như chỉ bị kô hiện giá tiền vài s rồi tiếp tục load bình thường>> bị nhắc nhở kick out, nick đó bị như thế thêm vài lần là dính ban vĩnh viễn rồi, gõ 3 ngày nay chưa bị ban 1 lần nào nữa
nói chung là gõ cố xong trước 5s, để auto submit là 6s thì chắc chắn nhất, gõ tốc tầm 23>25 là ok rồi tham spd cao gõ nhiều nick bị ban thì khổ....

T3 tuần sau nữa là mình xin chia tay box mega
Chúc mọi người ở lại làm vui vẻ :)

làm gì mà chia tay mega thế

- - - Updated - - -

rate lai ha. :((
mega oi mega

- - - Updated - - -

Gắn bó với mega từ khi tập tành vào mmo cũng đc 4 tháng rồi :):binhsua10:
Giờ qua làm Seo , GA , HYIP cũng khá giả và khỏe được tí :binhsua14:
4 Tháng vs mega cũng có nhiều cái vui
+ nhớ nhất là 1 thời tuổi trẻ nóng nảy đã có 1 topic Cheat mega => kết quả là ăn gạch tè lè , lâu lâu còn vài bác chọt vào Thánh Cheat :binhsua10:
+ Sau vụ cheat đó hình như mình là người bị chane LR đầu tiền thì phải , mà report chả ai chịu tin mình và bị ăn gạch thêm nữa :binhsua09:,nhưng cuối cùng tất cả số $ cập bến an toàn 100% :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom