[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
muốn gõ nhưng rate khó mà ngồi gõ quá, mong sao nó tăng rate cho ae thât nghiệp có công ăn việc làm

rate này cũng kô gọi là thấp, chỉ thấp hơn các dự án khác chút, chỉ bị cái thằng mega dạo này nó ban vô tội vạ, khó làm ăn quá...
mong nhà mới gió mới kéo rate lên anh em ta cùng kiếm tiền=))

Cầu cho MEGA sớm sớm tăng rate :( Chứ rate cứ thê thảm như vậy nản quá :((

Sao đến hôm nay mà nó vẫn chưa pay nhỉ?

Tuần này MEGA pay rất sớm từ hôm thứ 2 rồi bạn ơi :D

hiz k đc #2
Hy vọng nhà mới rate cao, code nhảy như gió cho anh em cạp ra tiền nào :x
Đến 17-18h SV khoảng 4-5h sáng giờ Việt nam nó có cuộc thi xem ai gõ đc nhiu nhất,k biết trong top có đc phần thưởng gì không nhỉ ?

cái gì mà chưa pay nó pay ref luôn gòi còn gì :binhsua27:

Ảo nhỉ? Acc mình ko bị band và >3$ rồi Ảnh chụp màn hình_2013-05-15_153805.png

Rate so với mặt bằng chung thì cũng k gọi là nát lắm,phiền mỗi cái LR thôi :binhsua39:

dạo này mega hay bị band kick out vĩnh viễn, có bác nào biết time delay mega nó submit là bao nhiêu kô cho mình biết với, bị band nhiều nick h rén quá ngồi capt mà cứ thấy lo lo, ngại v...

anh em ưi cho mình hỏi, mình có 7 acc mega chung lr đều sấp xỉ 3$ mà mấy tuần nay k gõ rồi, bây giờ vào gõ tiếp nó có pay chung lr k? somebody help me:binhsua04:

dạo này mega hay bị band kick out vĩnh viễn, có bác nào biết time delay mega nó submit là bao nhiêu kô cho mình biết với, bị band nhiều nick h rén quá ngồi capt mà cứ thấy lo lo, ngại v...

time out cũng có thể do soft load hình chậm và khi bạn enter nó sent lên rớt vào hết thời gian trên web dẫn đến time out
cũng có thể do mạng nhà bác chậm or sever bị lag - tốt nhất enter trước 3s trên sotft

anh em ưi cho mình hỏi, mình có 7 acc mega chung lr đều sấp xỉ 3$ mà mấy tuần nay k gõ rồi, bây giờ vào gõ tiếp nó có pay chung lr k? somebody help me:binhsua04:

vẫn pay bình thường

Last edited by a moderator:
dị bác đủ min lúc nào thế trước 11h thứ 2 ko
ko thì tuần sau nhá - còn nếu trước thì ticket đòi tiền nó đi - chứ để nó rs về 0$ là mệt đó

Em đủ min từ trước 11h ngày thứ 5 cơ. Tình hình tick cho nó phát xem sao

mấy bạn cho mình hỏi bị lỗi "You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned." có dc unbanned ko ạ?
p/s acc mình 2.8$ :(

mấy bạn cho mình hỏi bị lỗi "You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned." có dc unbanned ko ạ?
p/s acc mình 2.8$ :(

Xin chia buồn với bạn, theo mình biết thì lỗi này không dc unbanned :(

Cho hỏi là mình đăng kí acc mega mới va lr mới sao mình k add được lr vào acc mới nhỉ ? @@

khi đk thì chọn thanh toán qua lr và điền Uxxx (không điền LR đã sử dụng) luôn nhé - mega đã tắt form change WU sang LR gòi

9h tốc độ load thảm hại quá 5 nick speed 10... mega chăn nuôi rùa nhiều quá ngày nào cũng thả ra dạo vào tiếng mới chịu:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week