• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
2pic mega gì mà chìm sâu quá dị hichic giờ ko ai làm mega nữa à :binhsua23:

hưởng ứng tinh thần hy vọng tăng rate:binhsua141:

bữa nay rate đang giảm mà load thì ôi giời ơi

iem bị dính banned lỗi kick out, bác nào cho iem xin cái mẫu đơn unban nhanh với :( thanks nhiều ah

iem bị dính banned lỗi kick out, bác nào cho iem xin cái mẫu đơn unban nhanh với :( thanks nhiều ah
subject : ID ( ID ban )
noi dung : ID BAN + rules.

subject : ID ( ID ban )
noi dung : ID BAN + rules.

còn phải ghi vài câu Eng đỉnh đỉnh nữa mà bác :-s vốn Eng thì cũng đủ xài mà hùi trc tự làm thì cả tuần nó mới unban, mấy bác kia có mẫu đơn mấy ngày là dc un rồi :(

oai loz thiet
danh dc 2.3 rui bi kich 1phat ban luon
rate thap con choi kieu do nua
oai loz mega wa

Mình thấy vẫn bình thường mà, cứ đánh được tầm 1$-1.5@ thì bay sang id khác mà đánh tội gì mà liều với nó chứ. tổng lại thì cũng tần đó $ lại đỡ run, đánh lâu tất nhiên phải nhiều lỗi rồi mà.

còn phải ghi vài câu Eng đỉnh đỉnh nữa mà bác :-s vốn Eng thì cũng đủ xài mà hùi trc tự làm thì cả tuần nó mới unban, mấy bác kia có mẫu đơn mấy ngày là dc un rồi :(
ID :
( subject : unban my ID : [email protected]
noi dung : ID ( [email protected] )
reason : kickout
please unban my ID.
tks sir )

Mình thấy vẫn bình thường mà, cứ đánh được tầm 1$-1.5@ thì bay sang id khác mà đánh tội gì mà liều với nó chứ. tổng lại thì cũng tần đó $ lại đỡ run, đánh lâu tất nhiên phải nhiều lỗi rồi mà.

bác ko hiểu vấn đề roài, cái này là bị kick out, mình enter rồi mà nó cứ submitting hoài tới lúc về 0 giây là coi như bị kick out xong nó banned. cái này do sẻ của nó. haizzzzz

các bác cho em hỏi chút: em bị lỗi này "There was an error in the way the contest winners were being selected for the contests that ran between 2013-05-15 17:52:39 and 2013-05-16 16:55:01. The amount of images typed was the TOTAL since the contests began, and not the amount that was typed with-in the hour of the contest. Thus for these specific contests, everyone has been credited an amount according to the usual hourly rates. As of now the contests are working as they are supposed to, so go ahead and participate if you'd like."
là ban tạm thời hay ban vĩnh viễn và nếu ban vĩnh viễn có gỡ ban được không?

Ai nói rõ về cuộc thi đó xem nào, có thưởng gì k0?

ban cho mình hỏi gửi mail vào địa chỉ nào thế. mà mỗi id phải gửi 1 lần à thanks. bị ban mất 5 ác nè toàn 2.8 :binhsua09:

bị lỗi gì thì mới un được chứ body với recapt thì ko un được đâu b

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,904
170,974
Latest member
Chkno1
Back