[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Cái lỗi này có đc Unbaned không ae... 2.8$ của tui :((

chia bùn cùng cậu - lỗi này ko thể unban :binhsua140:

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

có lẽ chia buồn vs bạn là ko đc ồi

tớ cũng có 2acc như vậy gần đủ min :(( Giờ đành ngậm đắng nuốt cay thôi!

Bỏ của chạy lấy người hết gòi bác, tuần này Min 12 id qlink gòi

nghe bác nói tình hình thấy nãn quá dị hichic tui còn 1 đống ID 2$ chưa đánh nữa mà nhìn rate hết mn đánh luôn hichic
qlink mới dc 24ID ráng chìu nay nên 6ID nữa cho đủ 30
tuần này đói típ :binhsua32:

tới 10h sáng thứ 3, tức là 0h sáng thử 2 của mega được 2,99$ có được thanh toán không các pác. nó load chậm quá mình cố lắm mới lên được 2,99$ thôi. vãi luyện :binhsua96:

Speed tốt với 10 acc trở lên nhé
Up cái hình thông báo rồi đi thi :))

nghe bác nói tình hình thấy nãn quá dị hichic tui còn 1 đống ID 2$ chưa đánh nữa mà nhìn rate hết mn đánh luôn hichic
qlink mới dc 24ID ráng chìu nay nên 6ID nữa cho đủ 30
tuần này đói típ :binhsua32:

Bác này thật là pro, có vài hôm mà chơi tới 20id QL rồi. Quả này thì giàu to, e gõ QL sợ band lắm bác cho e xin ít kinh nghiệm được k0?

- - - Updated - - -

spd 32 cơ à, thật là pro. thế ta với mi làm thi k0, ta spd có 18 thôi. chỉ là kích thích ý trí lên thôi, k0 có ý gì cả. giải thưởng là cái thẻ 20k. ok

Speed thế này thì ngồi nhà gõ cạp cho đỡ tốn tiền xăng đi lại. có điều ban ngày mà cày mega đúng là siêu nhân, thấy cái rate muốn nản :binhsua96:hồi đợt rate ban ngày cũng 0,6 0,65 thì may ra còn chăm chỉ ngồi gõ, giờ thì pó tay.

PS: ôi mệ ơi cái desktop :binhsua94:bác chăm sóc cái desktop thế mà không bị rối mắt à:binhsua115:

Speed thế này thì ngồi nhà gõ cạp cho đỡ tốn tiền xăng đi lại. có điều ban ngày mà cày mega đúng là siêu nhân, thấy cái rate muốn nản :binhsua96:hồi đợt rate ban ngày cũng 0,6 0,65 thì may ra còn chăm chỉ ngồi gõ, giờ thì pó tay.

PS: ôi mệ ơi cái desktop :binhsua94:bác chăm sóc cái desktop thế mà không bị rối mắt à:binhsua115:
1 thằng nhân vật chính trong devil may cry 4 với canh tay rồng thôi
Còn cái j` đâu mà rối mắt :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,999
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week