[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
nay` thi` 0.65 :)

đang có ý định qua MEGA chơi mà thấy tình hình change LR , bà conc ho hỏi bọn chúng change LR kiểu gì vậy !!
nếu đặt pass 4yyRE54e7%dfg thì liệu có bị change không @@!:binhsua115:

đang có ý định qua MEGA chơi mà thấy tình hình change LR , bà conc ho hỏi bọn chúng change LR kiểu gì vậy !!
nếu đặt pass 4yyRE54e7%dfg thì liệu có bị change không @@!:binhsua115:

Đặt pass thế change vẫn như thường trc' có ô nào trong 4rum cũng đặt cái pass kiểu như thế mà vẫn bị thôi

:binhsua115: zay ngăn ngừa thế nào, để bít đường đây, chứ thấy cái này change LR nhìn ớn quá, gõ miệt mài 1 tuần, xui dính thì khổ @@

Cài Kapersky vô
Không đưa teamview lung tung cho đứa nào hết
Nâng cao bảo mật
Rồi xong :))
--------------------
Update tình hình 5h

Pro nào có khả năng giải quyết captcha trong từ khoảng 1s -- 1.5s thì 9 acc trở lên nhé :))

Cài Kapersky vô
Nâng cao bảo mật
--------------------
Update tình hình 5h

Pro nào có khả năng giải quyết captcha trong từ khoảng 1s -- 1.5s thì 9 acc trở lên nhé :))

Pro spd và pro secure là đây gòi :binhsua117:

Bác này thật là pro, có vài hôm mà chơi tới 20id QL rồi. Quả này thì giàu to, e gõ QL sợ band lắm bác cho e xin ít kinh nghiệm được k0?

mình cũng chả bít nói sao nữa chỉ mở soft lên gõ thôi ID nào cũng 900+ là ngưng ko đánh nữa - gõ liên tục nhưng chưa bị ban

bác kia có chụp thì chụp cái khung thôi chụp chi full màn hình cho nó to thế

cho mình hỏi dùng soft nào gõ được mega ngoài asian, cái web asian cả ngày hôm nay ko vào được thế là hôm nay ko gõ được mega luôn hix.

cho mình hỏi dùng soft nào gõ được mega ngoài asian, cái web asian cả ngày hôm nay ko vào được thế là hôm nay ko gõ được mega luôn hix.

bubuteam megatypers v2.0 của anh tunvit đó. trang chủ bubuteam.com
còn có điều kiện thì mua soft của bác xuanduc or vinacaptcha

các bác có biết chuyện gì xảy ra với phần mềm mega asia ko dzậy??? tự nhiên ko log id vào được nữa. lên trang chủ của nó cũng ko được luôn:binhsua122:

lâu ngày mới vào lại
tình hình thế nào rồi

Cài Kapersky vô
Nâng cao bảo mật
--------------------
Update tình hình 5h

lại khoe tiếp.........:binhsua122:

Híc Em vừa bị cạy két LR tuần này mất gần 30$ các bác ạ. huhu vào thấy LR toàn ko phải là của mình mún khóc luôn

mình thấy asia nó có 1 khung à mà. chơi 2 khung soft của việt nam mình cho sướng, tội gì thế bác :binhsua95:

Cài Kapersky vô
Nâng cao bảo mật
--------------------
Update tình hình 5h

ờ.. tập tành update tình hình load lúc 11h30

edit cho themen vui :)) :))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht