[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
lần này bị hack LR nữa, chắc nghỉ nghề captcha luôn quá

Tuần nào cũng có ng` bị change LR kiểu này nhà mega sắp sập đến nơi rồi

cậu khi login có thấy dòng xanh ko, ko thì tui chia bùn luôn

e lưu lại chỉ mục mà, có màu xanh chứ. chỉ là k0 thấy nó thông báo mã PIN vào mail như hồi đầu thôi

e lưu lại chỉ mục mà, có màu xanh chứ. chỉ là k0 thấy nó thông báo mã PIN vào mail như hồi đầu thôi
m còn cookies thì có tới mai nó cũng chả gửi PIN đâu tía .......... mún Pin thì xóa cookies resetmodem đăg nhập fát là gửi pin thôi

Nói mãi nhỉ, hacker cái lồng gì mà hacker *** rack lợi dụng thôi. đứa nào cả tin thì teo, vậy thôi. Im hết,

Để em buzz Mod phát, nhờ Mod Edit cái title thành " Updat tình hình Liberty Reserve " nhở các bác :binhsua160:

Để em buzz Mod phát, nhờ Mod Edit cái title thành " Updat tình hình Liberty Reserve " nhở các bác :binhsua160:

Lên lập hẩn một topic riêng cho vấn đề change này thì tốt hơn, ko cái theard này đi sai mất vấn đề pay và load của mega :binhsua141:

Lr có dễ mà hack đâu

Load như điện nhé

Hix Có 2 nick mãi mà Mề gà nó không trả tiền sáng nay vô thấy mề gà thông báo Web LR đã bình thường trở lại nhưng chả thấy đả động gì đến chuyện tiền nong :))

Hix Có 2 nick mãi mà Mề gà nó không trả tiền sáng nay vô thấy mề gà thông báo Web LR đã bình thường trở lại nhưng chả thấy đả động gì đến chuyện tiền nong :))
Nó ko báo pay thì cứ vô kiểm tra LR
Mình cũng có báo pay đâu vào LR thấy tiền là đc rồi :>

Giới thiệu các bạn. Phòng bệnh hơn chữa bệnh.
Hướng Dẫn Cách Phòng Chống Hack Không Bị Dính Keylogger:
Theo quảng cáo thì có thể khiến hacker mất ăn mất ngủ.
muasung.biz/hack-game/thu-thuat-huu-ich/131-hng-dn-cach-phong-chng-hack-khong-b-dinh-keylogger-.html

Đã thử rồi bác ạ nhưng số tiền vẫn là 0 =)) hay là nó bỏ qua minh luôn nhỉ? :)) tuần này cạp đất thật roài

Giới thiệu các bạn. Phòng bệnh hơn chữa bệnh.
Hướng Dẫn Cách Phòng Chống Hack Không Bị Dính Keylogger:
Theo quảng cáo thì có thể khiến hacker mất ăn mất ngủ.
muasung.biz/hack-game/thu-thuat-huu-ich/131-hng-dn-cach-phong-chng-hack-khong-b-dinh-keylogger-.html

bác là dân marketing hay sao mà chịu khó sưu tập dụng cụ quảng cáo vậy :binhsua146:
muasung mà đọc lé lé ra thành mua thuốc bổ cho sung =))=)) thật là đầu óc đen quá xá

- - - Updated - - -

chúc mừng người may mắn lần thứ mấy nghìn ,bạn đã chúng thưởng,hẹn chúng thưởng lần sau

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Cái lỗi này có đc Unbaned không ae... 2.8$ của tui :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week