[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
sao mọi ng vào đc LR vậy nhỉ, cái acc LR mình mới tạo thì tới chỗ message welcome rồi ko login pin tiếp đc
Còn acc tạo lâu rồi đăng nhập cứ ở trang đăng nhập miết
Đổi trình duyệt khác vào LR sẽ được nhé, vừa thử xong được. Từ firefox => IE, có người từ IE => Firefox

Đổi trình duyệt khác vào LR sẽ được nhé, vừa thử xong được. Từ firefox => IE, có người từ IE => Firefox
Ko cần đâu, clear history là đc rồi :):binhsua146:

nói ra thì đụng chạm người này người khác. nhưng tuần nào cũng thấy bị change lr. như thế có khác bóc lột ngta. hacker thần thánh cỡ nào thì dò pass + ids của tôi thử xem được không. (tôi dùng soft XĐ đó, pass: 123456 luôn á). Nếu nó dò được vậy cả mmo bị sao có người bị, người không. mặc dù ids + pass đơn giản.
Ném gạch nhận hết!

- - - Updated - - -

nói ra thì đụng chạm người này người khác. nhưng tuần nào cũng thấy bị change lr. như thế có khác bóc lột ngta. hacker thần thánh cỡ nào thì dò pass + ids của tôi thử xem được không. (tôi dùng soft XĐ đó, pass: 123456 luôn á). Nếu nó dò được vậy cả mmo bị sao có người bị, người không. mặc dù ids + pass đơn giản.
Ném gạch nhận hết!
Tớ cũng ủng hộ cậu, đứa nào tỏ ra nguy hiểm thì vào ném gạch đi tớ chịu đỡ cho.

Chào mọi người !
Hôm nay mình mạo muội hỏi mọi người cái này , tuy biết là không phù hợp zới topic nhưng mà vì mình hơi lo nên hóa liều , mong mod xem sét và bỏ qua cho !
Mình là newbie của captcha và hiện đang làm mega
(vấn đề mình sắp nói không liên quan đến mega nhưng dính đến captcha nên mình phải hỏi mọi người )

Số là hôm nay đi học về thì mình nhận được điện thoại của 1 số lạ mình không biết , mình thử gọi lại thì người đó bắt máy thì bảo mình muốn yên thân thì trả tiền cho họ , họ bảo mình hack tiền họ lần thứ 2 rồi ( hỏi rất lâu họ mới chịu cho mình biết là mình hack tiền họ , toàn vòng vo tam cuốc ) . Mình cảm thấy rất tức , hỏi ra thì họ nói họ là quản lý captcha ( họ là 1 phụ nữ trạc 30 tuổi , giọng hơi khàn ) . Họ nói là họ có bằng chứng rằng mình hack tiền của họ ( nhưng không nói rõ , chỉ nói là có bằng chứng ) , mình bảo họ cho mình xem thì họ bảo uk và chờ . Trong cuộc nói chuyện qua loa ( mà tốn tới 30k tiền điện thoại do mình chịu , vì ức chế , mình rất ghét bị vu oan ) , họ nói bằng chứng là tài khoản ATM , chứng minh nhân dân ..... ( họ không nói ra nhưng đại khái mình đoán là mấy cái đó ). Mình muốn hỏi mọi người là tài khoản ngân hàng hay chứng minh nhân dân có thể dùng để hack tiền người khác không , người đàn bà ấy nói rất lạ , cứ bảo là quản lí captcha nhiều web lắm , nhưng mình hơi nghi nghi , liệu đây có phải trò lừa đảo hay không , và họ biết tên tuổi , năm sinh của mình , họ bảo là họ biết hết , còn biết thêm zì thì mình không rõ .
Có phải đây là trò lừa đảo không , và tại sao họ lại biết được thông tin của mình .
Còn nếu không phải trò lừa đảo thì mình nên giải quyết vụ này thế nào , mong mọi người chỉ giáo
Nếu ko làm thì không cần phải sợ.. đơn giản là thế :binhsua146:

dính Keylog sao không hack sạch đi, nào là nick Facebook, Mail, YM!

Nói chung là ai cũng biết đáp án 1 số kẻ *** tính ăn trên sức lao động của người khác, và theo thám tử coan tên *** rách đó là người trong MMO. Còn phải điều tra tiếp, mong mọi người nghỉ cạp bớt đi để e nó load nhanh tớ làm chứ vào cuối tuần đợi code nó mà nản quá.

POB hả, mà có thể thua thì tèo đó, chơi nhiều không?

vô mega thấy thông báo sorry mai mới trả tiền
:binhsua160:
Đấy là hôm qua, LR bảo trì nên ko chuyển được -> có thông báo như thế. Còn tiền đã về đến chiều nay là đã xong hết rồi còn gì nữa ?

Sao tớ vào LR nó k0 yêu cầu mã PIN gì nữa cả vậy? ai có cách gì chỉ mình với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,084
173,157
Latest member
prince86

Most viewed of week

Most discussed of week