[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
:binhsua58:hum wa có nhận 4 acc của bên group ông NQVGROUP nhưng sức mình có hạn, còn thằng kia thì khôn nạn vô cùng giành dựt mãi cuối cùng nó vãn hốt đc 1 acc...

Ec tối qua 1h đi ngủ, mà có mấy bạn nhắn tin ỳ xèo cả đêm nhờ mình change lr thì sao mình biết dc, sớm sớm như mấy bạn kia thì còn cắm tool hên xui, giờ ai chưa dc mega pay mà vẫn muốn change lr thì pm vớt dc tí nào vớt :binhsua159:

Ec tối qua 1h đi ngủ, mà có mấy bạn nhắn tin ỳ xèo cả đêm nhờ mình change lr thì sao mình biết dc, sớm sớm như mấy bạn kia thì còn cắm tool hên xui, giờ ai chưa dc mega pay mà vẫn muốn change lr thì pm vớt dc tí nào vớt :binhsua159:

mấy acc cắm tool hình như bị hack hốt hết thì phải hả a :( có vớt đc acc nào k

Vẫn còn đang dành giựt đám acc của managerqlinkxxxxxx.... với thằng U1257528 :binhsua155: thằng l này dai quá :binhsua155:

jo chưa nhận đc coi như mất bác ơi, 4 acc tranh mãi lấy đc 3, thằng này tởm thế

ai cho mình hỏi cái rules kick out có unban được không nếu được cho mình xin cái mẫu .:binhsua58: thank nhiều

Tin vui!!

$$$ về rồi các bác ơi. $$ về đúng chủ. Cám ơn sự giúp đỡ của các anh nhiều lắm.:binhsua57:

bạn Cao Vinh yahoo (vankiet17 trong 4rum), 2 acc kevilc.... và caoquangvinh... mình đã change giành giựt với hacker thành công và đã pay. Chúc mừng bạn, các bạn còn lại thì đang giành tiếp :binhsua157:

The payment for US$4.2614 of 15/3/2013 12:00:00 AM - 30/3/2013 11:59:59 PM period is being processed!

Cái này còn hy vọng để change lại LR ko vậy mấy bác..

đậu xanh, ko bị change LR thì tiền vẫn chưa về ...

ai bị change thì ráng đổi lại đi, may ra còn kịp đó. tuần này trả trễ rồi .

mranhdao said:
giup dum minh changeLR may acc nay voi hix [email protected],[email protected],[email protected] pass ******, LR: Uxx17989 giup minh voi SV ngheo ma con bi hack
Của ai thì xác nhận dùm nhé!

Tính cả số id của bạn này nữa là 13. Chạy mà treo cả máy.

Mỗi id hình như bên mình chỉ giữ được khoảng 1-2 phút thôi. Còn lại 7 - 8 phút là thuộc về đối phương.
Chắc nó phải có server hoặc nhiều máy lẻ. Mỗi máy lẻ giữ khoảng 10 id đổ lại mới giật nhanh thế.

Celeron + mạng 3G đấu với hacker. :binhsua163:
Nhưng cũng thông báo trước là tỷ lệ % giật lại là không cao đâu nhé.

Mỗi id hình như bên mình chỉ giữ được khoảng 1-2 phút thôi. Còn lại 7 - 8 phút là thuộc về đối phương.
Chắc nó phải có server hoặc nhiều máy lẻ. Mỗi máy lẻ giữ khoảng 10 id đổ lại mới giật nhanh thế.

Pro nào đây ta, mình cắm VPS ram 16G plan 48$/tháng còn 50/50 nè =)) bạn cắm 3g thì chắc ko chịu nổi nhiệt với nó đâu :(

thank a nhiu chi con biet nho troi thuong nua thoi @.@ , tai gioi gi ma di hack cua may nguoi go captcha thang bat nhan thiet :binhsua122:

Pro nào đây ta, mình cắm VPS ram 16G plan 48$/tháng còn 50/50 nè =)) bạn cắm 3g thì chắc ko chịu nổi nhiệt với nó đâu :(
Điếc không sợ súng mà Celeron mobile vs Xeon server nà;))

Mình xài auto tự chế 4s 1ID mà 1 máy PC ko chạy đủ nên bật cái laptop lên luôn cho máu.Hên ko mất ID nào.

bạn Cao Vinh yahoo (vankiet17 trong 4rum), 2 acc kevilc.... và caoquangvinh... mình đã change giành giựt với hacker thành công và đã pay. Chúc mừng bạn, các bạn còn lại thì đang giành tiếp :binhsua157:

Vậy là anh WIN ;) => Cao Vinh lần sau anh không giúp treo tool cho em khi em nhờ cùng lúc 2 người change LR cho em nhé. !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week