[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
Tình hình là Mega đang process, em được 2ids đổi lại trong lúc này rùi. Cầu mong sao cho đừng có chuyện gì bất thường xảy ra. Mong sao chuyển luôn cho 2ids còn lại về lr của mình luôn. Hic....
Đêm qua quá mệt mỏi!!!!!

There are currently 55 users browsing this thread. (28 members and 27 guests)
ctrung111, b0ypr09x, bachua1, bligh, clydesdale+, codevina, credit19931, danhnam3000, devilkyle, Gaizen, hanyauns, hoangbach1994, kakabmt, kimdai, levanthanh, make4me, MegaPro, overday005, perose, peternthau, saigonit+, Snow, SPPK, sumale, trantrungnghia1, vodanhlata, vytridang318

tối nay thức nhìu nhỉ hichic chỉ 1 t hacker mà làm đại gia đình mega rối loạn hết :binhsua23:

:m098: á á sặc mới để ý bác ở vĩnh long à :m121: iêm vĩnh long phà đình khao nè

đêm wa đến hum nay số lượng người nhờ change lr tăng đột biến... :D

:m082: quái lạ - từ lúc mega giờ mềnh chưa hề bị change lr gì cả - nản các bác - cứ thích chát lung tung cơ - lúc nào cũng bô bô cái acc mình lên thì bị change là phải - chưa tính kick linh tinh nó cài keylog cho à - mệt với các bác này thật

:m014: ê tên đực nhớ ta hok sao dạo này hok lên sb chém gió :m098: hok yahoo lun

tớ dân it. máy toàn shell tự nuôi.
lap đảm bảo sạch 99.99%
id mega ko lộ
2 tuần reg mới 1lần.
1 tuần đổi gói id 1 lần
vẫn dính đây
cậu tự tin thế
mai đừng khóc.
Tớ giống bạn này đây, vậy mà tiền vẫn về ví em U2625641 này rồi.

May cho gourps mình ,tuần này mega chậm như rùa nên chưa member nào đủ pay ! :binhsua157:

data của thằng mega có vấn đề òy ,vì ai cũng bị chang lr , ko phải soft bubu đâu các bác nha !

Công nhận thằng hacker này có tài, biết bao nhiêu anh em capt hi sinh vì nó. Tiếc cho 1 nhân tài hack gì éo hack đi hack tài khoản capt. Lol

chả lẽ con U2625641 thuộc mega ,
chả lẽ nó là nội gián :binhsua163: => mega scam chúng mình chăng

có thể lắm chớ... ko bít đường nào mà tính, sao mãi k fix lỗi này

sau đợt này coi như giã từ mega qua pix làm..。・°°・(>_<)・°°・, chứ vừa làm vừa hồi hộp kiểu này khổ quá ......((((*。_。)

Bao nhiêu tiền đổ dồn vào tài khoản đó, chắc chắn mega biết sẽ có biến, nên sẽ không pay đâu. Mọi người yên tâm nhé :binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week