[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
Code bác sĩ nhìu qá..nghỉ tay cho khỏe =]]z :binhsua166:

Vậy là anh WIN ;) => Cao Vinh lần sau anh không giúp treo tool cho em khi em nhờ cùng lúc 2 người change LR cho em nhé. !
Cả 2 anh đều giúp em. Em cảm ơn cả 2 anh. Vì 2 anh đều có tiếng tăm trong forum nên em nhờ cả 2 thì em được 100% rồi. 50%+50%=100%. Lần nữa cảm ơn anh VinaCaptcha và anh Tunvit nhiều lắm. 2 anh mà hợp tác là số 1.Hacker chả là gì!hihi! Thật lòng cảm ơn và thông cảm cho em nha!!

Tin vui cho các ID của chuỗi manager qlink, đã có 5id mình giành giựt từ cõi chết trở về và đang process :binhsua172: Các bạn nào chủ id manager qlink dắt mình đi nhậu nào :binhsua172:

nhờ bác tunvit mình cứu dc 1ID giờ chết 2ID - mong ai chưa pay sẽ dc pay đầy đủ => bão này lớn thật may mình thiệt hại ko nhìu :binhsua155:

Tin vui cho các ID của chuỗi manager qlink, đã có 5id mình giành giựt từ cõi chết trở về và đang process :binhsua172: Các bạn nào chủ id manager qlink dắt mình đi nhậu nào :binhsua172:
thêm đi a ơi 8-}.........................

Cái LR Ux258521 này có chủ nhân là ai thế không nhỉ? Có pải của bác nào làm trung gian hok?

Hix. Sợ nhất là địch ko đánh mà ta ...giành giật với ta. :binhsua146::binhsua146:

Mình đang ôm mranhdao2,4,[email protected][email protected]

Nếu số id này đang được bên khác bảo trợ thì nói để mình cancel bớt nhé.

Bạn nào có nhu cầu gởi gắm chỗ mình đến 12h hôm nay thì INBOX mình. Ghi id + pass .

Chỉ là cầu may thôi nên không bảo đảm 100% thắng lợi nhé.

Last edited by a moderator:
chán nãn toàn tập - ngồi nhìn thành quả lao động của mình bay vô túi thằng cờ hó hacker mà đau lòng :binhsua23::binhsua23::binhsua23:

Tối hôm qua có nhờ anh tũn chang dùm giờ nó lại là ví
U1258521
(của ai đây ) .cuộc chiến khốc liệt !

Tối hôm qua có nhờ anh tũn chang dùm giờ nó lại là ví
U1258521
(của ai đây ) .cuộc chiến khốc liệt !
cũng thắc mắc như thế , vì nãy chỉ nhờ ah tunvit giúp 1acc thôi
U1258521 - số đẹp này là của ai thế nhỉ

trời ơi ! chẳng lẻ chửi thề chứ !

Pm tunvit nhờ giúp mà không thấy nói năng gì hết !

Buồn và đau lòng quá.

:m071: tính qua mega mà thấy bị hack ghê qá:m044: qua pix lun cho lành

Buồn và đau lòng quá.

ủa bác cũng bị thật á ! sao nhiều người bị thế nhỉ .ko nhiều thì ít .:binhsua58:

Xiền về xiền về ^__^

Lr chung về muộn hơn...mega sáng code bác sĩ làm ăn không được gì hix T_T

Buồn và đau lòng quá.
bạn pm hồi nào, nếu trước đêm qua thì mình đều cắm tool hết nhé mình change cho hơn chục người trong đây, ai hên thì dc 50>70% bạn cao nhất dc 5 acc/7acc, xui thì ko dc, đừng nói thế giống mình chảnh quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week