[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
Các bác ơi cho em hỏi em nghe bảo đến 11h ngày thứ 2 thì tài khoản megatypers nào đủ 3usd sẽ được reset. Nhưng các tài khoản của em đủ 3usd rồi không được reset vậy? Các bác cho em hỏi có phải megatypers scam không? Em lo quá, em nghe nói reset mới được trả tiền.

Các bác ơi cho em hỏi em nghe bảo đến 11h ngày thứ 2 thì tài khoản megatypers nào đủ 3usd sẽ được reset. Nhưng các tài khoản của em đủ 3usd rồi không được reset vậy? Các bác cho em hỏi có phải megatypers scam không? Em lo quá, em nghe nói reset mới được trả tiền.
Qua hết t4 mà ko trả tiền + reset thì mới lo, bh chưa sao đâu :D

giờ chưa đâu bạn.từ từ nó sẽ reset. yên tâm ko scam đâu mà:)

- - - Updated - - -

giờ có ai gõ không. load sao rồi nhỉ:)

11h thứ 2 nó chỉ rs chứ chưa đưa bảng chờ pay - thường 3h sáng thứ 3 nó sẽ hiện bảng nhưng dạo này thấy nó pay sớm nhìu khi 2h sáng thứ 3 nó đã pay
bác cứ an tâm sớm nhất là mai trễ nhất là thứ 7 nó sẽ pay thôi

yên tâm nhé, mình có lần 3$ k pay, tuần sau lên 5$ k pay, làm tuần nữa 7$ mới pay tuy nhiên chưa lần nào bị scam lần nào cả ^^

có ai bắt dùm con rùa ở mega ra cái! lắm rùa quá! bắt về nấu lẩu ăn đê

hello cả nhà , đúng y 1 tháng , giờ quay lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet