[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
The payment for US$3.0869 of 4/4/2012 08:00:00 PM - 23/3/2013 11:59:59 PM period is being processed!

có bro nào đang hóng tiền k ? :))

tuan truoc minh lam mega 1 acc 5.2$ no pay nham co 0.3 $ thoi. minh co gui ticket cho no den 6 ngay van chua thay co tin tuc gi. thang nay giai quyet luon cham chap nhat hay no dinh khong tra tien zay?

giàu cmnr :m021: :m021: :m021:
Thấy lúc nào cũng online :m003:
Mega chắc mai mới load nhanh :m020:

IT không ôm máy thì làm gì nữa bác :binhsua07:, mà online nhiều thế chứ đâu có mần ăn được gì đâu :binhsua01:

We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the images exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
Estimated Balance $2.9861 USD
cái này cũng khá lâu rùi. ai có thể unban thì cho em xin mẫu để unban. nếu thoát dc. 50% hoa hồng :D

:binhsua08: Bác nào muốn unban thì đưa acc đây mình unban, tin tưởng hay ko tùy thôi :D nếu các bác thấy bó tay thì đưa mình unban giá 0.5lr/acc. Có bí quyết unban nên xin mẫu là xưa rồi bác ;)) bác thử tìm xem mấy mẫu có mẫu nào unban đc mega hiện giờ ko

Last edited by a moderator:
thang nay rate cao nhung pay khong bang qlink. go cap mỏi tay cuoi cung pay chang ra gi. đã thế gửi vé còn không trả lời
Qlink mà ngon hơn mega à. mơ nhé. QLink gõ bở hơi tay ngày 9h-10h 1 tuần ta kím chỉ 30 -40
mega vừa cap vừa chơi 1 tuần cũng cỡ 50$ chưa tính ref

mấy bạn cho hỏi: ví dụ mình có 10 ID dùng chung 1 tk LR, khi thanh toán có tình trạng Id này trước ID kia sau ko ?
tính tổng lại rồi pay 1 lượt bạn

:binhsua08: Bác nào muốn unban thì đưa acc đây mình unban, tin tưởng hay ko tùy thôi :D nếu các bác thấy bó tay thì đưa mình unban giá 0.5lr/acc. Có bí quyết unban nên xin mẫu là xưa rồi bác ;)) bác thử tìm xem mấy mẫu có mẫu nào unban đc mega hiện giờ ko
un được recapt với bodytrap thì pm yahoo nhe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week