[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the images exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
Estimated Balance $2.9861 USD
cái này cũng khá lâu rùi. ai có thể unban thì cho em xin mẫu để unban. nếu thoát dc. 50% hoa hồng :D

pm pác ctrung ý. bác ấy un ngon

Last edited by a moderator:
sao ếk bác, tối nay pay fải k mấy bro nhỉ ?

3h tới 5h chìu ngày mai bác ơi. dạo này pay sớm. đầu buổi sáng là đủ
pác này thấy nghe nói tầm vài trăm acc s thông tin pay ko biết thế

Last edited by a moderator:
chém cưng h

3h tới 5h chìu ngày mai bác ơi. dạo này pay sớm. đầu buổi sáng là đủ
pác này thấy nghe nói tầm vài trăm acc s thông tin pay ko biết thế

hic, bỏ mega lâu rồi bác ơi, còn >1k acc 1.xx 2.xx đem sell giá rẻ cho mem có thêm chút thu nhập phụ, thấy tuần trước 4 5h sáng t3 có, k biết tuần này có sớm nthế ko, dây dưa sang t4 t5 lại vui :))

hic, bỏ mega lâu rồi bác ơi, còn >1k acc 1.xx 2.xx đem sell giá rẻ cho mem có thêm chút thu nhập phụ, thấy tuần trước 4 5h sáng t3 có, k biết tuần này có sớm nthế ko, dây dưa sang t4 t5 lại vui :))
mai pay đặt gạch bác 10 ID nhé :binhsua17:

Mấy bác pro cho mình hỏi 1 chút về vấn đề gửi ticket unband. Khi gửi 1 ticket thì xin được cho mấy acc vậy mấy bác. Giả dụ như giờ e có 2 acc bị band thì e fải gửi 2 cái ticket khác nhau hay gộp chung vào 1 cái được không các bác nhỉ

Mấy bác pro cho mình hỏi 1 chút về vấn đề gửi ticket unband. Khi gửi 1 ticket thì xin được cho mấy acc vậy mấy bác. Giả dụ như giờ e có 2 acc bị band thì e fải gửi 2 cái ticket khác nhau hay gộp chung vào 1 cái được không các bác nhỉ

1 ticket chỉ xin un 1ID thôi nha bác - sent nhìu ID trong 1 mega sẽ xóa mail ko trả lời

1k acc :-o
1k acc từ 1.x -2.xx trung bình 0.15$/1acc nhân 1k = 150$. tiền ref kinh :))

1k acc :-o
1k acc từ 1.x -2.xx trung bình 0.15$/1acc nhân 1k = 150$. tiền ref kinh :))

1k acc trừ hao n~ acc bị ban + balance <1$ nữa bác ơi, <1$ mình k sell, tính ra chỉ còn vào khoảng 400 - 600 acc thôi, sell 2 bên cùng có lợi mà bác, giả sử mem mua 30 ID 1$ = 30$, giá 50% = 15$, có phải mem lời đc trắng 15$ ko, gõ lên 3$ là rút về, mình cũng thêm xíu tiền ref cho có không khi :p

Bác có mua vô ủng hộ nhá http://mmo4me.com/showthread.php?10...-1xx-2xx-bao-hanh-doi-LR-den-khi-nhan-dc-tien

1 ticket chỉ xin un 1ID thôi nha bác - sent nhìu ID trong 1 mega sẽ xóa mail ko trả lời
Thế là cứ 1 acc xin unband là mình viết 1cái ticket đúng k bác trung. Bác inbox cho e cái mẫu unband đc hơm. e có sưu tầm vài mẫu trên mạng mà vẫn chưa trúng @@
Ah mà bác cho e hỏi thêm. bác gửi ticket tự do hay là bác tạo nick trong trang ticket rùi mới gửi vậy bác:D

Thế là cứ 1 acc xin unband là mình viết 1cái ticket đúng k bác trung. Bác inbox cho e cái mẫu unband đc hơm. e có sưu tầm vài mẫu trên mạng mà vẫn chưa trúng @@
Ah mà bác cho e hỏi thêm. bác gửi ticket tự do hay là bác tạo nick trong trang ticket rùi mới gửi vậy bác:D

mẫu thì ko share nha bác - để còn unban dc - gởi tick trên trang ticket để quản lý khi nào nó un luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week