[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

We have detected that you have been typing garbage. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently banned and you WILL NOT BE PAID! THIS IS YOUR LAST WARNING.
bac nao unband duoc ko ko hieu ti le dung 94% sai co 34 code ma` cung rules

We have detected that you have been typing garbage. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently banned and you WILL NOT BE PAID! THIS IS YOUR LAST WARNING.
bac nao unband duoc ko ko hieu ti le dung 94% sai co 34 code ma` cung rules
acc đó về nơi ăn nghĩ cuối cùng rồi bạn :)

pause tí vô 2pic chém, ae gõ đc bao nhiều cạp rùi. mình mới đc có 1k2

We have detected that you have been incorrectly typing ANSWERS for 2 word images. The correct way to solve this images is entering the two words presented in the image with a space separation between them. Your account will be permanently suspended if you continue with your mistakes. Your account will be reopened in indefinitely.

vậy cho mình hỏi như vầy unban được ko hixhix, tư nhiên gõ ngon lành bị vầy hà

thằng éc xà lông :binhsua14: nổ cho to vào đi kưng
Hên tuần này ta vướng mấy ngày tết ko thì chắc nổ to hơn nữa ý

gõ hộc bơ được 2$ mà lúc nào cũng sợ bị ban hix hix T,T

- - - Updated - - -

cố gắng cày típ thui.THấy tiền là thấy tiên:binhsua07:

mấy ngày tết toàn nghĩ capt ăn nhậu chả dc $ nào heheheh cả nhà cài ghê nhỉ ko nghĩ tết à:binhsua15:
P/S: có bác nào pmmm yahoo tui ko nhỉ - tui alo mãi mà chả thấy tl

We have detected that you have been incorrectly typing ANSWERS for 2 word images. The correct way to solve this images is entering the two words presented in the image with a space separation between them. Your account will be permanently suspended if you continue with your mistakes. Your account will be reopened in indefinitely.

vậy cho mình hỏi như vầy unban được ko hixhix, tư nhiên gõ ngon lành bị vầy hà

chia bùn cùng bác - rule đó chính là recaptcha

má ơi đang gõ pix 20 sp... qua MEGA xuống còn 13sp :| chỉ gõ 2 acc, 3 acc load full bị time out ngay @@... vãi cả chú này

nghỉ có 1 tuần cap mà giờ mega toàn e chân dài sp giảm thê thảm trên 2x giờ còn 18 2h den 5h vãi thật

má ơi đang gõ pix 20 sp... qua MEGA xuống còn 13sp :| chỉ gõ 2 acc, 3 acc load full bị time out ngay @@... vãi cả chú này

haizz mega tui gõ 4 5ID có sao đâu chứ - chắc tại bác gõ giống pix nên ko kịp - sau mấy ngày tết ăn nhậu wá giờ spd tui cũng giảm thê thảm mà vẫn dc 17 đấy chứ :binhsua10:

haizz mega tui gõ 4 5ID có sao đâu chứ - chắc tại bác gõ giống pix nên ko kịp - sau mấy ngày tết ăn nhậu wá giờ spd tui cũng giảm thê thảm mà vẫn dc 17 đấy chứ :binhsua10:

Bác chiến có ăn bớt code gì hok, em gõ đầy đủ cả hoa cả kí tự phân biệt hết... Em log vào toàn chữ trắng đen ngồi đọc vãi cả ra... thà nó trắng hết nhìn rõ gõ cho lẹ... đằng này =.=!...

mấy ngày tết toàn nghĩ capt ăn nhậu chả dc $ nào heheheh cả nhà cài ghê nhỉ ko nghĩ tết à:binhsua15:
P/S: có bác nào pmmm yahoo tui ko nhỉ - tui alo mãi mà chả thấy tl

chia bùn cùng bác - rule đó chính là recaptcha
Của em thế này là rule gì vậy các bác!
We have detected that you have been getting plenty of kickouts recently. Operators get kickouts when they don’t type the ANSWERS for the images fast enough and the timer runs out. Your account will be permanently suspended if you continue to get more kickouts. Your account will be reopened in indefinitely.
2,997$ rồi ạ, ko lẽ mất luôn, hic hic!
Giờ e viết thư xin unban nhưng ko biết phải ghi lý do là gì, có cần phải paste nguyên đoạn trên kia vào ko?
Nhờ cao nhân chỉ giúp ạ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week