[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

We have detected that you have been typing garbage. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently banned and you WILL NOT BE PAID! THIS IS YOUR LAST WARNING.
nó rule em vậy có khóa vỉnh viễn lun hay k mấy bác
đối với những ac bị vậy thì nên làm sao ????

We have detected that you have been typing garbage. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently banned and you WILL NOT BE PAID! THIS IS YOUR LAST WARNING.
nó rule em vậy có khóa vỉnh viễn lun hay k mấy bác
đối với những ac bị vậy thì nên làm sao ????

chắc lại chơi cheat phải ko, nó nói bạn gõ tùm lum . Nếu còn 1 lần là nó sẽ ban và ko trả tiền acc đó .

thôi tạo acc khác mà làm cho chắc . giờ nó bắt đầu kiềm soát code chặt chẽ rồi, ko chơi trò cheat với nó dc đâu :-?

tiền về rồi nhé:x

Date
Batch#AccountAmountFeeBalance
02/11/2013 22:29131201109U2558250 (Protypers)+ $33.92$0.34$33.63

Date: 2/12/2013 4:17 AM
Batch: 131224625
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $135.51
Memo: Marketing Fee

Bác này cày kiểu gì thế ta... :mad:@@

- - - Updated - - -

Các bạn ơi cho mình xin tý tình hình về MEGA với dạo này nó có nhanh ko các bạn nhỉ, và thanh toán đúng vào thứ 3 ko hay lại pay muộn.......

Các bạn ơi cho mình xin tý tình hình về MEGA với dạo này nó có nhanh ko các bạn nhỉ, và thanh toán đúng vào thứ 3 ko hay lại pay muộn.......
pay bình thường nhaz , tiền về trưa nay rồi

Proof nhiu xèn là do người ta là group đó bạn!
CHúc mọi người năm mới phát tài!

Cần gì group 1 mình tớ cũng đủ 150$/tuần mà chỉ là cần biết cách làm thì chiện gì cũng có thể.:binhsua16:
Đụng phải cheater speed 191 bó tay rồi!

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,999
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week