[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

Của em thế này là rule gì vậy các bác!
We have detected that you have been getting plenty of kickouts recently. Operators get kickouts when they don’t type the ANSWERS for the images fast enough and the timer runs out. Your account will be permanently suspended if you continue to get more kickouts. Your account will be reopened in indefinitely.
2,997$ rồi ạ, ko lẽ mất luôn, hic hic!
Giờ e viết thư xin unban nhưng ko biết phải ghi lý do là gì, có cần phải paste nguyên đoạn trên kia vào ko?
Nhờ cao nhân chỉ giúp ạ!
pro trên unban free kìa bác nhờ bác ý coi kick our chắc dễ thôi..........

Hôm nay mùng 4 rùi mà thánh cheat !
xong tết òi chiến đê !
hôm nay mega load nhanh 3ID code ra k ngừng code ngày tết gì mà dài như con lăng quăng
CHuyện của năm ngoái sao giờ thím còn nhớ mình là thánh cheat là sao :(

bác nào rành vụ ref chỉ em với
tuần này em đủ 5ac pay trong dashbroad nhưng tổng 5 ac chưa dc 30$
vậy nó có pay ref cho em k mấy bác
ai bít vụ ref chỉ tận tình giúp
năm mới kiếm tí cháo

bác nào rành vụ ref chỉ em với
tuần này em đủ 5ac pay trong dashbroad nhưng tổng 5 ac chưa dc 30$
vậy nó có pay ref cho em k mấy bác
ai bít vụ ref chỉ tận tình giúp
năm mới kiếm tí cháo
bạn cứ cạp tiếp các acc ref đi , nó sẽ + dồn vào

Chúc các bác và gia đình 1 năm mới an khan thịnh vượng , đặc biệt chúc các thím gõ được nhiều tiền trong năm mới này :)

We have detected that you have been getting plenty of kickouts recently. Operators get kickouts when they don’t type the ANSWERS for the images fast enough and the timer runs out. Your account will be permanently suspended if you continue to get more kickouts. Your account will be reopened in indefinitely.
Giờ e viết thư xin unban nhưng ko biết phải ghi lý do là gì, có cần phải paste nguyên đoạn trên kia vào ko?
Nhờ cao nhân chỉ giúp ạ!

Kick-outs cơ mà tại bác spam mail unban dữ quá nên nó lock nick luôn,nhờ pro trong này đi :))

sáng mai bắt đầu làm việc lại thôi bắt đầu cày kiếm tiền hhehhehe :binhsua14:

Nhờ cao nhân chỉ giúp ạ!

kick out thì xin un sau 24h sẽ dc un thôi - kick out thì dễ lắm

Ai có thể cho mình mượn 1LR đc ko , đang cần lắm hix , mà máy nhà bị hư rùi nên chưa cap đc , bạn nào có lòng tốt cho mình mượn nhé khi cap đc rùi mình trả cho
Yahoo : sdo.snow
Tks các bạn

Tối nay mọi người bắt đầu làm việc chưa nhỉ ?

đang gõ trên soft bác XD mà lâu lâu status nó để " kicked" rồi tự connect lại ... Có bị sao hok vậy mấy bác...

3 ID 15 sp nhé... code dài miên man :)

RULES này là sao các bạn:
We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way.
Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 13-02-2013 03:17:24 PM Server Time.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back