[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

sao e vào nó cứ cảnh cáo là sao nhi hix hix :binhsua09:

nó thông báo thế này có phải là ban id ko:
[h=2]WE RECOMMEND THAT YOU READ THIS WHOLE PAGE BEFORE STARTING TO WORK. INVESTING 5 MINUTES IN READING THIS PAGE WILL HELP YOU SAVE A LOT OF TIME AND WILL HELP YOU WORK CORRECTLY[/h]

nó thông báo thế này có phải là ban id ko:
WE RECOMMEND THAT YOU READ THIS WHOLE PAGE BEFORE STARTING TO WORK. INVESTING 5 MINUTES IN READING THIS PAGE WILL HELP YOU SAVE A LOT OF TIME AND WILL HELP YOU WORK CORRECTLY
theo mình k có giờ mở là ra đi òi !

hix nản thật mịa cứ gõ được gần 3$ NÓ Làm phát như này thì chết con nhà người ta hix hix

gõ soft bubu co bi banner ko các bác ,vì nó cấm soft ,có ai gõ soft cho minh bit với

bubu ngon:binhsua07:
à mấy pác ơi tạo cái chữ ký bên dứoi làm ntn đấy

- - - Updated - - -

cày captcha rùi sang HIYP chơi he he he tha hồ kiếm tiền :binhsua15:

bạn ơi cho mình hỏi mình bị ban id mình sent mail unbal rùi thì bao lâu id sẽ được mở lại nhỉ hix :binhsua09:

Làm sao để ban đêm thật tình táo mấy huynh. Bạn đêm đến là mình thấy nó lân lân như xỉn ấy cafe không tác dụng mấy.
Tình hình Mega lúc này :binhsua07:.

Làm sao để ban đêm thật tình táo mấy huynh. Bạn đêm đến là mình thấy nó lân lân như xỉn ấy cafe không tác dụng mấy.
Tình hình Mega lúc này :binhsua07:.

lúc đầu tui cũng thấy bùn ngủ, thức tầm 2 3 ngày là quen - còn cf mà ko ăn thua thì thử trà đặc xem pha hơi đắng tí đảm bảo 2 mắt sáng trưng cho coi :binhsua15:

mega nay load dc chứ ko nhanh bác

We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way.
Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 14-02-2013 12:10:55 AM Server Time.
gõ thế nào soft bác XD mà bị rule này liên tục hốt quá

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week