[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
tuần này sợ k dám làm nhiều, được có 22$ thoai, + sáng vừa bay đứt 10$ *** getlr.us, ôi cuộc đời đem tối, mai xem gỡ gạc tí nào........:m144:

tuần này sợ k dám làm nhiều, được có 22$ thoai, + sáng vừa bay đứt 10$ *** getlr.us, ôi cuộc đời đem tối, mai xem gỡ gạc tí nào........:m144:
bác mà chơi mấy cái đó coi chừng bán máy tính lun đỏ :( hehe máy laptop em bão hành về rồi đúng ngay tuần mới cày nào :))

Bác nào cho cái tính hình được không sao 3ID laod ko nỗi lun mới làm lại sao vui thế nhĩ

Cho mình hỏi làm chủ thì đc hưởng % từ ref, vậy ref thì được lợi gì :binhsua18::binhsua18::binhsua18:
Mà cho mình hỏi thêm để chuyển LR về tiền mặt ở tải khoản ngân hàng thì phải đăng ký dịch vụ Internet Banking hả :binhsua18:

Bác nào cho cái tình với, mới làm lại mà 3ID load chưa lên speed 10 :(( sao thế này mega lụi tàn rồi à :((

-Cho mình hỏi làm chủ thì đc hưởng % từ ref, vậy ref thì được lợi gì :binhsua18::binhsua18::binhsua18:
Mà cho mình hỏi thêm để chuyển LR về tiền mặt ở tải khoản ngân hàng thì phải đăng ký dịch vụ Internet Banking hả :binhsua18:
- tự trả lơi rồi tự hỏi à, có 1 k 2 à nha .........chủ được 10% từ ID reff, ví dụ bạn làm được 10$ thì nó được 1$, còn ref được đẹp chai thêm ra nhờ gò lưng căng mắt --> cận---> mang mát kinh cute =))
- tùy ngân hàng nhé, như đông á phải đăng ký dịch vụ internet banking, còn á châu thì tự nó đăng ký khi mở thẻ, còm mấy ngân hàng khác thì mình k rành :D ( cũng có thể k cần dk dịch vụ này, chủ yếu là để check in xem $ co về được tk ngân hàng của mình k để yên tâm thôi ^^)
Bác nào cho cái tính hình được không sao 3ID laod ko nỗi lun mới làm lại sao vui thế nhĩ
Hiện đang load rất châm, code nhỏ giọt......3 id sp 9 =)), hôm nay bên nó mới chủ nhật mà bạn, :D. châm cũng k có gì ngạc nhiên, chỉ ngạc nhiên khi trang chủ đăng nhập k được là biết thế nào là bán CAM ngay =))

Last edited by a moderator:
Nếu chữ nhìn khó quá thì nhấn esc để bỏ qua, hay là gõ đc chữ nào hay chữ đấy, vậy các bạn :binhsua21:

Last edited by a moderator:
hix hi vọng tuần này mega trả $ nhanh giống tuần trước ko thì chết đói mất :-S

Tình hình là load rất tốt anh em chiến mạnh nào . Tiền thì lo gì không về sớm thì về muộn nó có scam đâu mà lo.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week