[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
mấy bác tranh thủ ghê !!
mới vào thấy cũng load tốt

Tuần này ko đủ 3$ thì cộng dồn sang tuần sau hả các bác !!

đúng rùi bác. khi nào đủ 3$ thì thứ 3 hàng tuần sẽ được trả. thi thoảng thì bị trả trễ sang thứ 4

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi làm chủ thì đc hưởng % từ ref, vậy ref thì được lợi gì :binhsua18::binhsua18::binhsua18:
Mà cho mình hỏi thêm để chuyển LR về tiền mặt ở tải khoản ngân hàng thì phải đăng ký dịch vụ Internet Banking hả :binhsua18:

ko cẫn đăng ký nhé. htr mình bán cho tech thì vẫn bán bình thường nó chỉ khi tìm tên sẽ ko tìm thấy tên của mình thui nên đánh số tk chuẩn vào nhé. bán tiền về bt

Log vào 4id khảng 2 phút sp 0.5 . Tưởng có chuyện gì. Vào trang chủ thấy dòng thông báo này

Alertsclose
Images will come back in 2 minutes. Please standby.

OK

Last edited by a moderator:
minh du minpay ngay hom wa roi ma hom nay minh vua dang nhap vao danh dc 1 code thi bi treo vinh vien vay co dc pay ko cac pac. buoi toi hom nay dang nhap 5 id deu bi rule chua den 1 phut.vl mega

minh du minpay ngay hom wa roi ma hom nay minh vua dang nhap vao danh dc 1 code thi bi treo vinh vien vay co dc pay ko cac pac. buoi toi hom nay dang nhap 5 id deu bi rule chua den 1 phut.vl mega
Đc paid bình thường nhé ban
Code dài nhiều quá..
Kick nữa chứ

- - - Updated - - -

Images are now back << ý nó nói gì vậy ta :binhsua37:

Di ngu thoi ko nen danh luc naj. khi nao no moi reset rule vay cac pac. bi ban vinh vien mail cho no unban ma deo dc. id trc cua minh dc 3.4$ tren trang web paid ma trong lr ko co tien bo den moi vao chien lai ma thay nan wa

Last edited by a moderator:
Images are now back << ý nó nói gì vậy ta :binhsua37:

vậy mà bác ko hỉu, ý nó nói là : ................................. vừa xếp hình xong, tao đã way trở lại :3 thấy chữ hình hình way lại gì đó :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week