[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

Nghỉ nguyên tuần vừa rồi từ lúc nó trừ tiền.
Hôm nay mở ra gõ tiếp thấy chán hẳn.
Nghỉ tiếp tuần nữa, ko biết bao giờ mới đủ min pay mặc dù mỗi id còn 0.8 :D

Thông báo mega dễ cam :binhsua08: mấy bác nghĩ đi ngủ sớm đi mai dậy xem tình hình để em chiến 1 chắc load bị kich uot liên tục nhá

k biết nó có định đúp cú chót rồi bán cam cho anh em k nhỉ :m145:

mega đã đến bước đường cùng,em ngồi hóng thôi,đang bên ct va ql rồi,sợ mega lắm,nó kick cho vài phát nữa chắc điên mất hix

- - - Updated - - -

mega đã đến bước đường cùng,em ngồi hóng thôi,đang bên ct va ql rồi,sợ mega lắm,nó kick cho vài phát nữa chắc điên mất hix

chẳng thấy sever nào mà vài ngày tăng rate 1 lần hết,buồn cười thật,lần trước là tết người hồi lần này là bán cam chăng :D:D:D chém jo chút thôi đừng ném gạch em nhá

cũng có thể do paypal nó delay ko có người làm ko đủ chỉ tiêu nên mới tăng rate phải hog hay nó định bán scam 1 vố lớn đây trời :binhsua04:

neu ban cam thi no da tang rate trong 2 3 ngay cho thu hut chu ;))
Đồng ý với bạn nếu scam thì nó thu hút tăng rate cả tuần vừa rồi cần gì phải tăng hôm nay nó tăng tuần rồi lên tầm 0.15$ mà scam là thu bội tiền :binhsua15:

thôi kệ nó, scam thì scam, chả sợ, 1 ngày để dứt tình đoạn nghĩa thì cũng chả tiếc chi =)), chỉ tiếc là nó bán cam nguyên tuần trước cho mình thôi T_T. chưa thôi lại tiền lẻ nữa chứ...

sợ wái gì nếu nó scam thì cũng mất mẹ nguyên tuần trước gòi thêm 1 đêm nữa cũng di chiến mạnh tay đi các bác
bất wá chết chung :binhsua07:

Mấy bác cứ lo xa em nó ko scam đâu, nếu scam là scam lúc tăng rate cả tuần a kìa lúc đó ai cũng gõ ds load nhanh nữa có người 30-40$ tuần ná ngon rứa sao ko scam mà lại đi scam lại cái tuần vừa bị trừ $..........rồi trừ tiên gõ sai nên ít người làm sao nó scam tuần ni được suy nghĩ em thế mấy bác cứ chém :binhsua08:

;load có nhanh ko mà mấy bác chiến zữ vậy. Bên e lag quá.. nản:(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week