[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

đệch... rate là 1.10$ mà gõ đúng thì 1 code lên có 0.0001$ mới kinh chứ... gõ hoài tiền không tăng lên được 0.1$ nữa... có ai bị như mình không nhỉ?

Mấy bác cứ lo xa em nó ko scam đâu, nếu scam là scam lúc tăng rate cả tuần a kìa lúc đó ai cũng gõ ds load nhanh nữa có người 30-40$ tuần ná ngon rứa sao ko scam mà lại đi scam lại cái tuần vừa bị trừ $..........rồi trừ tiên gõ sai nên ít người làm sao nó scam tuần ni được suy nghĩ em thế mấy bác cứ chém :binhsua08:

nói scam cho hợp thức hóa để khi bị thật thì k mất bình tĩnh ^^, chứ thật sự chả ai trong box này mong dính scam của bất cứ dự án nào cả, vì mỗi dự án là 1 cái cần câu cơm:binhsua06:, thoai chiến tới sáng ngủ 1 giấc check lr mong $ đã về ví ;))

- - - Updated - - -

đệch... rate là 1.10$ mà gõ đúng thì 1 code lên có 0.0001$ mới kinh chứ... gõ hoài tiền không tăng lên được 0.1$ nữa... có ai bị như mình không nhỉ?
bác thủ lên trang chu danh xem sao, van bt mà..

3 ID full speed nhé, bó tay cái phím Enter , nó văng ra luôn gòi , :binhsua04:

ghê qá. văng cả phím lun à. pro này ghê qá :D

- - - Updated - - -

tiền mau tăng mà tay cũng mau mỏi thật. tiêu chi 10$ đến sáng. hy vọng dc :D

Các bác nói scam scot gì nhỉ.Chỉ có Việt Nam gõ captcha không hả.:))Còn nhiều nước gõ capt nữa mà

vẫn tăng bình thường mà :binhsua10:

Tối wa 1h mà LOAD chậm rì , hôm nay load bù hay sao mà full speed luôn chứ =))

hôm wa đánh muốn le lưỡi mới đủ min ngồi chờ code mà bùn ngủ

mịa nó, 3ids spp có 16 mà sai 25%, lừa đảo chắc chắn.... Mày lừa ông cũng cạp:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:cạpccaiis vụ code sai trên 20% chắc tui điên mất, oánh kỉu j cũng sai...

bàn phím chi rứa bro? cái láp xin của tui đau quá...

cày bằng phim laptop mới pro-em hàng, ra ua cái bàn phim dell mà dành cho laptop ý, bao bền =))chiều ngang dài hơn bàn phim lap tí à, cực nhẹ + nhay tha hồ mà múa..

bàn phím chi rứa bro? cái láp xin của tui đau quá...
bàn phí usb gắn vào lap tui mua con lap mà chưa gõ trên lap bao giờ ;)) tội em nó mua cái bàn phím 90k gõ đả lắm hình em nó đây

Sao bên em load ko nổi lun..Bác xài soft gì vậy..Huhu.."((..ko chiến đc gì..!!
BUBU đang Free vĩnh viễn đang sài e này !!

cày bằng phim laptop mới pro-em hàng, ra ua cái bàn phim dell mà dành cho laptop ý, bao bền =))chiều ngang dài hơn bàn phim lap tí à, cực nhẹ + nhay tha hồ mà múa..
Đây , e sài Laptop gõ đây , Hãng Dell luôn , bị sút 2 nút C và N , ngồi đánh 2 nút đó muốn mệt luôn nè =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week