[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

Thôi xong :))) 20_11_12_12_14_39.jpg mỗi acc 1$ rồi đi ngủ ko ham nữa 4$ kìa là tuần vừa rồi mấy bác đừng chém

- - - Updated - - -

Thôi xong :))) 20_11_12_12_14_39.jpg mỗi acc 1$ rồi đi ngủ ko ham nữa 4$ kìa là tuần vừa rồi mấy bác đừng chém

- - - Updated - - -

Mấy bác cho em hỏi em lở gõ lun acc tuần vừa rồi thế tuần ni reset $ nó reset $ em tối ni gõ được ko sợ quá :binhsua76:

Ai trả lời dùm mới sợ quá
Mấy bác cho em hỏi em lở gõ lun acc tuần vừa rồi thế tuần ni reset $ nó reset $ em tối ni gõ được ko sợ quá :binhsua76:

k được đâu bác, $ reset nó tính từ trưa thứ 2 rồi, sau time này bác có gỏ 10$ đi nữa thì củng chờ tuần sau ;))

lần trước tận thứ 4 nó mới reset,nhưng chỉ rs phần $ của tuần trước,còn lần này ko biết thế nào :D

bàn phí usb gắn vào lap tui mua con lap mà chưa gõ trên lap bao giờ ;)) tội em nó mua cái bàn phím 90k gõ đả lắm hình em nó đây
View attachment 19986
em thì xai con này, gọn nhẹ, rẻ tiền..đánh được củng 3 4 tháng rồi k thấy dấu hiệu tình yêu gì cả :m144:

nghĩ tý các bố ơi, mới dc 2k, bao giờ mới đén tháng 10..hâhha

Thôi xong :))) View attachment 19987 mỗi acc 1$ rồi đi ngủ ko ham nữa 4$ kìa là tuần vừa rồi mấy bác đừng chém

- - - Updated - - -

Thôi xong :))) View attachment 19987 mỗi acc 1$ rồi đi ngủ ko ham nữa 4$ kìa là tuần vừa rồi mấy bác đừng chém

- - - Updated - - -

đúng rùi mấy bác, cho mình hỏi với... mấy giờ nó mới rest nhỉ... giờ mình gõ đến lúc nó reset thì code nãy giờ gõ có được cộng vào reset chung luôn hok vậy... :binhsua10:

đúng rùi mấy bác, cho mình hỏi với... mấy giờ nó mới rest nhỉ... giờ mình gõ đến lúc nó reset thì code nãy giờ gõ có được cộng vào reset chung luôn hok vậy... :binhsua10:

qua trưa thứ 2 là nó bắt đầu tính tuần mới rùi bác....h bác gõ minpay cũng chờ tuần sau thôi...nếu k có gì thì tí nữa 4h chắc nó sẽ bắt đầu process payment :D

rate cao nhìn đã thiệt mà buồn ngủ quá:(

qua trưa thứ 2 là nó bắt đầu tính tuần mới rùi bác....h bác gõ minpay cũng chờ tuần sau thôi...nếu k có gì thì tí nữa 4h chắc nó sẽ bắt đầu process payment :D

hix... vậy thôi không cạp nữa... đi ngủ đây... kẹt sức quá rồi... :binhsua02:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week