[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

cuả em dùng bubu mà load chả kịp đánh ý. làm cứ hay bị time out thui.hi hi.giờ vn minh ko bit mấy h hết tăng rate các bác nhi'?

e cũng xài bubu mà load chán gì đâu. Không bik sao nữa..Từ hồi hôm h..!!huhu

tình hình rất chi là tình hình. Ai thứ tư bị trừ tiền nghe đồn mega sẽ thanh toán dứt điểm yrong sáng nau lun

mặc dù tăng rate nhưng anh em chiến nó liên tục thì cũng như ko mà thôi!
mình đã bỏ thời gian ra kiểm chứng! mình chỉ gỏ 2 acc và gỏ chính xác trong 2 giờ liên tục! kết quả nó đã trừ của mình hết 30% số tiền mình kiếm được!
mình gỏ 4 acc liên tiếp 3h được hơn 5$ nhưng cuối cùng nó cũng trừ hết của mình gần 2$
=> thằng này ko phải nó kiểm tra code sai của mình như anh em nghỉ(vì cả hàng ngàn người gỏ và cả hàng trăm ngàn tài khoản thì kiểm tra sao được). ===> ai làm được số lượng code càng nhiều thì càng bị trừ nhiều!
Cách khắc phục: (đang áp dụng thành công và đã giảm đi hơn 1 nữa số tiền bị trừ)
bạn cứ log 3-4 acc gỏ đủ 1000 code rồi chuyển qua 3-4 acc khác! và cứ như vậy thì mới mong kiếm được cháo với mề gà được!
chứ tăng rate 20% mà bị trừ 30-40% số tiền làm ra thì cũng như ko?

Thấy hay thì anh em Thanhs mạnh vào!!

tui chỉ bị trừ nhìu nhất lần thứ 4 chứ bình thường trừ từ 1 - 3 cent thôi - đêm wa tui quánh sáng nay bị trừ mỗi ac chỉ 0.03$/1ID mà thôi, tôi quánh 5ID:binhsua87:

e tim thòng mà bác chém dị e đứng tim chết ùi sao :binhsua04:
hôm qua rate cao chắc bác cũng kha khá nhĩ. Tui vừa làm 2k CT, mega thì dc có 5,5k code, mà nó trừ hết chắc 1k rồi....tức thiệt.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back