[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

nhận dk panel chưa :D:D
bạn nên kiếm lấy cai panel của captchatypers mà gõ,ko kick out hay ban acc đâu,giá cao nữa,thằng mega làm ăn hơi chán,hóng tiếp rồi hãy làm

buồn gần chit đây bác. em gửi hôm qua những 3mail hẳn hoi mà chả thầy gì bác .hức. giờ nhìn rate cao đang băn khoăn có lên gõ ko hay lại bị giống tuần trước chưa pay mà đẵ tăng rate. ko lẽ dậy lại đi ngủ.hic. nản quá :binhsua37::binhsua37::binhsua32::binhsua32:

Mega load binh thuong ma

mia nó thằng mega nó làm cái gì mà nãy giờ đánh bị tạm khóa hoài ta
Mình thấy cũng bình thường mà cậu vừa xem film vừa cap speed cũng trên 26 rồi :binhsua03:

buồn gần chit đây bác. em gửi hôm qua những 3mail hẳn hoi mà chả thầy gì bác .hức. giờ nhìn rate cao đang băn khoăn có lên gõ ko hay lại bị giống tuần trước chưa pay mà đẵ tăng rate. ko lẽ dậy lại đi ngủ.hic. nản quá :binhsua37::binhsua37::binhsua32::binhsua32:
muôn nó trả lời thì bạn phải học dk chữ nhẫn :D +chữ tâm là ok thôi mà,tầm này dễ kick out lắm,mạng mà không ngon thì nghỉ thôi,ban acc lam chết đói

các bác cạp cho lắm vào, meega giờ này vẫn chưa reset, chắc tuần sau pay luôn ...:binhsua72:

mặc dù tăng rate nhưng anh em chiến nó liên tục thì cũng như ko mà thôi!
mình đã bỏ thời gian ra kiểm chứng! mình chỉ gỏ 2 acc và gỏ chính xác trong 2 giờ liên tục! kết quả nó đã trừ của mình hết 30% số tiền mình kiếm được!
mình gỏ 4 acc liên tiếp 3h được hơn 5$ nhưng cuối cùng nó cũng trừ hết của mình gần 2$
=> thằng này ko phải nó kiểm tra code sai của mình như anh em nghỉ(vì cả hàng ngàn người gỏ và cả hàng trăm ngàn tài khoản thì kiểm tra sao được). ===> ai làm được số lượng code càng nhiều thì càng bị trừ nhiều!
Cách khắc phục: (đang áp dụng thành công và đã giảm đi hơn 1 nữa số tiền bị trừ)
bạn cứ log 3-4 acc gỏ đủ 1000 code rồi chuyển qua 3-4 acc khác! và cứ như vậy thì mới mong kiếm được cháo với mề gà được!
chứ tăng rate 20% mà bị trừ 30-40% số tiền làm ra thì cũng như ko?

Thấy hay thì anh em Thanhs mạnh vào!!

mình đã bỏ thời gian ra kiểm chứng! mình chỉ gỏ 2 acc và gỏ chính xác trong 2 giờ liên tục! kết quả nó đã trừ của mình hết 30% số tiền mình kiếm được!
mình gỏ 4 acc liên tiếp 3h được hơn 5$ nhưng cuối cùng nó cũng trừ hết của mình gần 2$
=> thằng này ko phải nó kiểm tra code sai của mình như anh em nghỉ(vì cả hàng ngàn người gỏ và cả hàng trăm ngàn tài khoản thì kiểm tra sao được). ===> ai làm được số lượng code càng nhiều thì càng bị trừ nhiều!
Cách khắc phục: (đang áp dụng thành công và đã giảm đi hơn 1 nữa số tiền bị trừ)
bạn cứ log 3-4 acc gỏ đủ 1000 code rồi chuyển qua 3-4 acc khác! và cứ như vậy thì mới mong kiếm được cháo với mề gà được!

để xem đã nào, chưa acc nào gõ tới 1000 code :(

tui cũng nghĩ như bác, làm gì có chuện cpaj sai 30%, thế mà nó cứ trừ ngang xương. TTExtx thử xem!
---- mega đã thả 4accs bị ban của tui ra rồi, k biết nên vui hay nên bùnddayyw, sợ hắn hốt cú chót...hê)

hez, đánh được mỗi acc 0.5$ thì trừ 0.1/acc. nản thế ko bit. thế tăng rate làm gì ko bit. chả có hứng mà đánh tiếp. ngòi hóng xiền vây.:binhsua87:

em bảo rồi mà ,thằng mega đang đi đến đường cùng rồi hay sao ấy,làm ăn chán lắm,ban nick nhiệt tình,trừ tiền thoải mái :D
sắp mất hết khách rồi

em bảo rồi mà ,thằng mega đang đi đến đường cùng rồi hay sao ấy,làm ăn chán lắm,ban nick nhiệt tình,trừ tiền thoải mái :D
sắp mất hết khách rồi

:m202: thi thoảng mới nói đc 1 lời có lý, còn đâu toàn tào lao :m020: mega hay gì thì cũng phải từ 2 chiều, nếu các bạn làm ăn tử tế thế cũng ko phải tự nhiên mà nó treo nick đâu :m020: vì thế nên đừng trách móc gì nó :m058:

6h roài mà chưa thấy động tĩnh gì hết. hic. hy vọng lịch sử "tuần trước" ko lặp lại. his. hóng hóng tới khi $ thì chiến tiếp zậy :binhsua87:, hazzzzz . cứ đến thứ 3 hàng tuần là nhịp tim của em lại tăng lên. he he :binhsua02:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back