[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

em chán Mega lắm rùi, có 5acc, bị ban 2acc, định gõ đủ min pay rùi biến, ai dè chưa kịp thực hiện, đăng nhập vô, ban thêm 1acc nữa
xin unban mà chẳng thấy động tĩnh gì hết :((

Thường thì nó rule cảnh báo trước vài lần rồi mới ban, lúc bị rule sao không nhảy sang acc khác gõ chờ qua ngày trờ lại acc cũ

Vấn đề của em ko phải là bị rule, các acc gõ bình thường từ trước tới nay chưa hề bị kick-outs lun, nói gì đến banned
lúc đầu em gõ thì bình thường, nhưng được 1 lúc thì cứ "đang tải" chỉ còn 2 acc là load được code thui.
em mới đăng kí 1 acc mới, để gõ cho nhanh cùng với 2acc kia, nhưng acc mới cũng chỉ được 100 code rùi lại "đang tải"
Giờ hết mún gõ min pay mega lun

BEST RATES EVER!! We have increased the rates by $0.25 from 9:00am to 7:00pm (Server Time). This increase is ONLY in effect TODAY.
tăng rate
Mau thế :)) vào gõ rate 0.6 tự nhiên nhìn lại thấy 0.85$ hoảng lun báo cho bác liền bác lên rum báo liền :binhsua15: mau thế Anh em làm nhiều vào mai mega scam giởn tí thôi mà cũng hên xui nhỉ :binhsua08:

haaaa, bữa nay mega tăng rate max 1.3, chiến cả đêm thôi :binhsua03:

- - - Updated - - -

haaaa, bữa nay mega tăng rate max 1.3, chiến cả đêm thôi :binhsua03:

Mau thế :)) vào gõ rate 0.6 tự nhiên nhìn lại thấy 0.85$ hoảng lun báo cho bác liền bác lên rum báo liền :binhsua15: mau thế Anh em làm nhiều vào mai mega scam giởn tí thôi mà cũng hên xui nhỉ :binhsua08:
Kiểu ni kich uot liên tục rồi ;)) làm thôi

e báo cho các bác nắm tình hình đó mà hjhjhj :binhsua07:

vui chứ sao buồn bác, cái vụ trừ tiền bác yên tâm là 1 thời gian lâu sau nó mới làm phát nữa;))

thông báo cho bác bít luôn mega từng trừ liên típ 2 3 tuần đặt biệt cùng ngày luôn đó :binhsua10:

mai là TÌNH YÊU về rùi. ko pít có trễ hẹn nữa ko đây :D
BEST RATES EVER!! We have increased the rates by $0.25 from 9:00am to 7:00pm (Server Time). This increase is ONLY in effect TODAY
Tăng rate à. vậy thì tối làm 1 phát cho tung nóc luôn :))

Tuần này mấy bác đình công , nó tổng kết chỉ tiêu thiếu nên tăng rate đây mà , chắc mai $ về sớm , :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week