[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

mega mình thấy ngon nhất từ trước đến này . Giờ có như vậy ko ? Đang định làm 1 web captcha kiếm thêm thu nhập

đa số anh em mega biết 4rum này thì toàn gõ solo thôi..:m131:, với lại dạo này mega đang say nên hơi điên chút :m178:
---> chúc bác thàh công ;))

tình hình là em mới tham gia gõ captcha được 5 ngày .tuần này có 6 acc moi acc hơn 2,6usd .bi ban hết . còn 1 acc được 3,02 usd .em xin chia tay megatypers từ đây.

nếu bạn không gõ nữa thì cho mình những ID đó nhé, khi nào nó paid mình trả lại bạn 50% số tiền

http://kiemtientrieu.mov.mn/

nếu bạn không gõ nữa thì cho mình những ID đó nhé, khi nào nó paid mình trả lại bạn 50% số tiền

vấn đề của mình có là có 1 cai vi lr mà ref nhiều acc tinh sao đây bạn - lr này nó co panned dự án qlink rùi:binhsua12:
mà mình có 2 cái tài khoản megatyper mỗi cái mỗi cái hơn 3,9 usd .mega nó không chịu pay ,nó cứ thông báo minh liên lac với LR ( ví khác của mình )nó sẽ pay sau.mà kiểm tra lr ko biêt bị lõi gì nữa ?:binhsua16::binhsua16:

sao bác biết 4h hay vậy... mà reset xong mấy giờ thì có $ về ví nhỉ... :m076:

trang chủ nó ghi 5h chieu thứ 2 bên nó là bắt đầu reset mà :D...chịu khó - đi lệc múi h bên vn là ra 4h sáng thu 3 vn ;)). mà 2 tuần trước nó điên, chắc ít ng gõ nên 0h thứ 3 là nó reset rồi, đến 5h sáng là $ đã về ví ;))
p/s: bố thăng mega, ban ngày rate thấp code ngắn dễ sợ, thế mà ban đêm code như rắn =))

Last edited by a moderator:
Ngày nay load thế nào rồi nhỉ.. Có ae nào chiến ko..

ae cho hỏi mọi người exchange lr qua web nào thế(vừa uy tín vưa giá cao nhá )thks trước

Xchange.vn giá cao! bán số lượng trên 200$ miễn phí 5000 chuyển khoảng nếu là Đông Á.
dưới 200$ giao dịch qua shoplr.vn, rate cao mà cũng không mất phí chuyển khoản :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back