[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

ngoài lề tí nào, đầu tiên là xài vinacaptcha---> asian----> xuan duc cho tới h, thấy xd loa ổn đấy.( còn bubu do máy k cài nổi dotnet 4.0 nên k xài được, hận cái laptop cùi bắp):m144:

bác down .net 4.0 trên bubuteam về cài
nếu bác cài .net 4 bị lỗi thì cài Windows Installer 3.1 Redistributable gòi hãy cài .net 4.0 là ok

tuần trước có acc nó ko reset không thanh toán không biêt tuần này nó có pay cho không nữa,có bác nào bị như em mà được thanh toán chưa nhỉ

bác down .net 4.0 trên bubuteam về cài
nếu bác cài .net 4 bị lỗi thì cài Windows Installer 3.1 Redistributable gòi hãy cài .net 4.0 là ok
do lap nó yếu quá, cứ cài đến đoạn creating client...là đơ :m157:mà máy móc gì ghost lại win mất hết 30ph, thua cục máy bàn pentium3 nhà thằng cháu nữa =)), mà cũng may là gõ được captcha, chứ k gõ trên desktop đến tháng trả tiền điện méo mồn, :m144:
ngày mai là pay rồi, hy vọng k có gì truc trặc :m144:

tuần trước có acc nó ko reset không thanh toán không biêt tuần này nó có pay cho không nữa,có bác nào bị như em mà được thanh toán chưa nhỉ

lúc trước e ko dc paid 1 tháng mà đòi tiền vẫn dc mà
giờ thì ticket hơi khó nên hy vọng bác ko bị cho vào danh sách nó ko paid luôn :binhsua10:

ủa , mega lệch sơ với qlink >1h à , cứ tưởng 2sv nó cùng chủ thì cùng " đồng hồ" chứ , lo tập trung gõ 45' mới nhận ra rate 0.6;))

do lap nó yếu quá, cứ cài đến đoạn creating client...là đơ :m157:mà máy móc gì ghost lại win mất hết 30ph, thua cục máy bàn pentium3 nhà thằng cháu nữa =)), mà cũng may là gõ được captcha, chứ k gõ trên desktop đến tháng trả tiền điện méo mồn, :m144:
ngày mai là pay rồi, hy vọng k có gì truc trặc :m144:
-PC ...treo máy 20/24... tháng có 150k tiền điện..
-làm gì méo mồm ghê thế :-<..

Giờ này hóng hơi bị sớm . :binhsua10:
cậu tớ chỉ có 6acc thay phiên nhau 2 tuần mà giờ cả 6acc đều trên $ cha giờ gõ $ cho tuần mới sao gõ đây gõ tiếp rứa lở đến khi pay đúng tiền ngày ni mà hắn reset hết tiền ngày ni tớ gõ lại bà heo ăn à :binhsua08:

cậu tớ chỉ có 6acc thay phiên nhau 2 tuần mà giờ cả 6acc đều trên $ cha giờ gõ $ cho tuần mới sao gõ đây gõ tiếp rứa lở đến khi pay đúng tiền ngày ni mà hắn reset hết tiền ngày ni tớ gõ lại bà heo ăn à :binhsua08:

chỉ rs code cũ thôi nha bác code mới ko có rs đâu :binhsua06:

Mới cày xong mỗi acc lên 4$ @@ chưa qua 11h nữa hóng tiền về thôi :binhsua10:

bác nói mai hóng còn có lý giờ mà hóng cái gì :binhsua12:

Gõ đại có sao đâu, nó reset chính xác lắm!

Gõ đại có sao đâu, nó reset chính xác lắm!
Nó reset rất chi là chính xác và trừ tiền cũng rất chi chính xác :binhsua04:

- - - Updated - - -

chỉ rs code cũ thôi nha bác code mới ko có rs đâu :binhsua06:

bác nói mai hóng còn có lý giờ mà hóng cái gì :binhsua12:
Hơ hơ i tối ngồi với vợ thằng admin nói sáng mai pay sớm riêng cho men vn mà nó nói ừ mà ko pik sao nên giờ hóng :binhsua08:

kiemtientrieu.mov.mn

tình hình là em mới tham gia gõ captcha được 5 ngày .tuần này có 6 acc moi acc hơn 2,6usd .bi ban hết . còn 1 acc được 3,02 usd .em xin chia tay megatypers từ đây.

mega mình thấy ngon nhất từ trước đến này . Giờ có như vậy ko ? Đang định làm 1 web captcha kiếm thêm thu nhập

tình hình là em mới tham gia gõ captcha được 5 ngày .tuần này có 6 acc moi acc hơn 2,6usd .bi ban hết . còn 1 acc được 3,02 usd .em xin chia tay megatypers từ đây.
Chia luôn đi gõ mega + pix + kolo thì tiền ko nắm chắc trong tay đâu :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back